Câu lạc bộ Nghệ Nhân TAO ĐÀN triển lãm dịp lể 2/9

CrackBerry

Thành viên tích cực
Nuôi chim hót rất khá nhưng lại chưa có được công nhận nghệ nhân nên ko tham dự được, tiếc ghê.

@Ngoài lề xíu: bác cho em hỏi, con dấu này nhìn lạ quá. Theo như con dấu hình chử nhật này thì Câu lạc Bộ này có phải trực thuộc Cty TNHH 1 thành viên ko? Và nếu trực thuộc thì có phải CLB này cũng chỉ cho 1 thành viên thành lập và hoạt động ko? Tks.

vuonkienganphuoc

Thành viên tích cực
Nuôi chim hót rất khá nhưng lại chưa có được công nhận nghệ nhân nên ko tham dự được, tiếc ghê.

@Ngoài lề xíu: bác cho em hỏi, con dấu này nhìn lạ quá. Theo như con dấu hình chử nhật này thì Câu lạc Bộ này có phải trực thuộc Cty TNHH 1 thành viên ko? Và nếu trực thuộc thì có phải CLB này cũng chỉ cho 1 thành viên thành lập và hoạt động ko? Tks.
CLBNN TAO ĐÀN trực thuộc cty công viên cây xanh,trụ sở nằm trong khuôn viên Tao đàn,thành lập 27 năm.Chủ nhiệm CLB là giám đốc công viên Tao Đàn .Thanks
Danh xưng Nghệ Nhân,ngày trước nhằm nói đến những ae có tay nghề cao, qua các cuộc hội thi tết ở TAO ĐÀN,Ban chủ nhiệm mời tham gia vào CLB nhằm góp sức vào phong trào SVC mà thôi.Các cuộc thi Bonsai,chim, lan, cá cảnh quần chúng nhân dân ai cũng có thể tham dự.
Danh hiệu nghệ nhân sau này do HSV cảnh xét và phong tặng.Thanks

linhsamquai

Thành viên

y trời , ra ngoài đó rồi còn định vô đây tham dự hả anh :-*

vuonkienganphuoc

Thành viên tích cực
Không thi bónai hả Chị
Mổi lần tổ chức cho triễn lãm Bonsai,phải chuẩn bị các thứ chu đáo,đòi hỏi tâm-tình -tiền.vì vậy, mổi năm chỉ tổ chức triển lãm môn Bonsai 1 lần mà thôi,vào lể 30/4 hàng năm.Thanks

vuonkienganphuoc

Thành viên tích cực
Bác cho em hỏi là có tổ chức triển lãm không? Người thân ở dưới quê không dự thi nhưng muốn đi xem có được không?
Cảm ơn bác nhiều.
Thứ bảy 31/8 tại công viên Tao Đàn tổ chức thi phong lan,chim chích chèo lửa hót,từ 8-12 giờ.Quần chúng nhân dân ai vào xem cũng được.
Mổi năm CLBNN Tao Đàn tổ chức vào 3 dịp lể MỤC ĐÍCH ĐỂ NHÂN DÂN THƯỞNG LÃM.
+ 30/4 : lan +chim +Bonsai +sứ
+ 2/9 : lan +chim
+ 22/12 :lan chim
Thanks