Cái tết của Người Rừng

Người Rừng

Thành viên tích cực
Tết năm nay Người Rừng có một chút đổi mới về phong cách chơi tết, giảm bớt rượu chè, không chơi hoa đào như mọi năm thay vào đó là mấy tác phẩm độc đáo, xin chia sẻ cùng anh em.
Em Linh Sam Sông hinh mang phong cach tự nhiên năm đầu thử nghiệm lặt lá từ hôm 15 tháng chạp, đúng hôm mồng một tết mới phun lộc non, năm tới chắc phải lặt lá sớm hơn để có hoa kịp tết.
[/URL]

Em Đỗ Quyên mua tết năm trước, ra hoa từ tháng 7 đến tháng 10 sau đó thay lá mới và đến tết bắt đầu đợt hoa mới như vậy Đỗ Quyên một năm ra 2 đợt hoa.

Mấy khúc lũa Ngọc Am và Gù hương và một tác phẩm đá.

Mấy bức tranh thêu tác phẩm của bà xã

pitieel

Thành viên Mua Bán
cái bộ ván ( sập) đẹp quá:x...mà ....hổng có gì ở trển ...tiếc!X_X

tiendung401

Thành viên
Ăn tết lớn quá!nhà đẹp-tranh đẹp-lũa và đá đẹp,cả bộ bàn ghế cũng đẹp!chúc anh và gia đình năm mới mạnh khỏe-an khang-thịnh vượng-mọi sự như ý!

anhmytg1974

Thành viên tích cực
Anh Người Rừng chơi toàn hàng xịn thật là ngưỡng mộ quá đi.... chúc mừng Anh !

hoang.htc

Thành viên tích cực
a ĐÙ ! nhà Người Rừng mà tưởng nhà đại gia miền Nam chứ !

Chúc anh năm mới thắng lợi mới !

Người Rừng

Thành viên tích cực
cái bộ ván ( sập) đẹp quá:x...mà ....hổng có gì ở trển ...tiếc!X_X
Nhà có trẻ nhỏ, cái sập là nơi chúng nô đùa và xem truyền hình nên không bầy biện gì được bác Pi ơi!
Ăn tết lớn quá!nhà đẹp-tranh đẹp-lũa và đá đẹp,cả bộ bàn ghế cũng đẹp!chúc anh và gia đình năm mới mạnh khỏe-an khang-thịnh vượng-mọi sự như ý!
Cảm ơn bạn đã ghé thăm, động viên!
Anh Người Rừng chơi toàn hàng xịn thật là ngưỡng mộ quá đi.... chúc mừng Anh !
lũa với sập đẹp quá
chúc anh Rừng năm mới an khang
a ĐÙ ! nhà Người Rừng mà tưởng nhà đại gia miền Nam chứ !

Chúc anh năm mới thắng lợi mới !
Người rừng sao nhiều tiền thế.
Chúc a mạnh khỏe,và mau thăng quan tiến chức nhé.
Đồ thường thôi mà các chú, cảm ơn anh em đã ghé thăm, năm mới chúc anh em sức khỏe dồi dào, làm ăn phát đạt tấn tới!

Kim Khi Tai

Moderator
Trưởng bản hôm nay làm ăn được ghê. Chúc Trưởng Bản sang năm sức khỏe và ăn tết lớn hơn năm nay

Người Rừng

Thành viên tích cực
Ôi, nhớ Hà Giang quá :) .
Chúc anh vạn sự may mắn.
Nhớ thì lại lên thăm Hà Giang nhé Tú, chyến em lên thời gian gấp quá không trò chuyện được nhiều, cũng chẳng kịp chụp được cái ảnh nào làm kỷ niệm.
==================================
Trưởng bản hôm nay làm ăn được ghê. Chúc Trưởng Bản sang năm sức khỏe và ăn tết lớn hơn năm nay
Cũng cố gắng lắm đấy nhưng chưa thấm thoát gì so với lão Tài, sở hữu toàn cây khủng, thế mới sướng.

nguyenthehungap8

Thành viên tích cực
nhà trưởng bản nhiều gỗ quá làm em nể rùi đó? còn chức nào nhỏ thôi cũng được(cỡ bật mã ôn) cho em làm với?

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Hi....Ăn tết với nhiều đồ gỗ đẹp quá, đúng chất Người Rừng luôn

Năm mới chúc Hùng và gia đình nhiều sức khỏe, niềm vui, vạn sự như ý

mrkhongbiet

Thành viên tích cực
Chúc anh Người Rừng ăn tết, sau tết luôn zui ze, thành công trong mọi sự,
Chúc cây LS của anh không ngỏm, ra bông đồng loạt để a đc thoả nỗi ước mong

Ps: nhận tiện khoe, anh post lại mí tác phẩm đá "của nhà trồng được" cho e xem với, hình cũ hư hết òi^^

Người Rừng

Thành viên tích cực
nhà trưởng bản nhiều gỗ quá làm em nể rùi đó? còn chức nào nhỏ thôi cũng được(cỡ bật mã ôn) cho em làm với?
Èo...
Hi....Ăn tết với nhiều đồ gỗ đẹp quá, đúng chất Người Rừng luôn

Năm mới chúc Hùng và gia đình nhiều sức khỏe, niềm vui, vạn sự như ý
Cảm ơn bác sỹ đã ghé thăm, năm mới chúc BS luôn mạnh khỏe, thành đạt trong mọi lĩnh vực!
Sao chưng ít cây vậy bác, bộ sập gỗ gì vậy Trưởng Bản
Thời tiết rét nên cây cối nhìn chán lắm, chỉ lựa được vài cây thôi; Bộ bàn ghế là Đinh chun còn cái sập là gỗ Phay sừng đó Laifc
Chúc anh Người Rừng ăn tết, sau tết luôn zui ze, thành công trong mọi sự,
Chúc cây LS của anh không ngỏm, ra bông đồng loạt để a đc thoả nỗi ước mong

Ps: nhận tiện khoe, anh post lại mí tác phẩm đá "của nhà trồng được" cho e xem với, hình cũ hư hết òi^^
Cây LS hôm nay lá ra đều rồi không ngỏm được đâu ku.

ledinh1081

Thành viên tích cực
chà... nhà bác người rừng hoành tráng thế, ăn tết rực rỡ quá... kiểu này em cũng lên rừng ở mới đc! :)

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Nhà đẹp, đồ đạt đẹp, sáng sủa, sạch sẻ và ngăn nắp quạ
Năm mới chúc Bác và gia đình một năm AN KHANG-THỊNH VƯỢNG