cách post ảnh lên diễn đàn

tuanluong

Thành viên
Mình vừa là mem mới nên cũng có gặp lúng túng khó khăn trong việc post hình ảnh.
Qua 1 buổi chiều ngồi mò thì cũng đã dần hiểu được phần nào..trước mình thấy cũng có mục hướng dẫn nhưng giờ nó lặn đâu mất tìm lại cực quá.Mạo muội xin phép mấy bác cho em tạo lại cái Pic này cho 1 số ae mới cùng xem...có sai box thì nhờ các bác move qua dùm

Trước hết ta vào trang http://photobucket.com

tạo 1 cái tài khoản sau đó đăng nhập vào

bấm vào UPLOAD chọn BROWSE FILES chọn các hình cần chọn xong bấm OPEN cho nó up lên

xong xuôi các bác qua trang 4room chỉ cần dán dòng coppy đó vào

và cuối cùng là up bài viết lên 4room để cùng chia sẽ:-h

cuối cùng xin chúc toàn thể chủ bác anh em diễn đàn 1 năm mới đầy sức khỏe để theo đuổi niềm đam mê :-bd

MinhThang

Thành viên tích cực
IMG code của Photobucket thì chỉ cần paste luôn vào bài viết đâu cần chọn add hình hay đường dẫn đâu bạn?

tuanluong

Thành viên
IMG code của Photobucket thì chỉ cần paste luôn vào bài viết đâu cần chọn add hình hay đường dẫn đâu bạn?
tại cháu cũng đang thuộc hạng gà mà chú:p mò được sao nói vậy thuiiii..hihi..thank chú chỉ bảo

tuanluong

Thành viên
được mà bạn..nhấp chuột vào nó tự coppy ko thì bấn cltr + c qua kia cltr + v là ok mà :-B

muaxuanxanh

Thành viên
Cảm ơn bạn, để mình cũng thử cái xem thế nào, cũng đang mày mò cách post ảnh.
Thử cái xem có thấy ảnh lên không.
Ha ha có rồi,cảm ơn bạn nhiều.

lê văn phú

Thành viên
chắc em chưa sử dụng quen nên mỗi lần IMG nó lôi luôn cả thư viện của em lên diễn đàn luôn có ace nào biết cách sử dụng làm ơn giúpem với