Các Bác Xem Bài Viết này Nhé

trinhvantu

Thành viên
Ðoc bài này hay quá , thê mới biết cây có giá như nào qua vài lời ca tụng hoặc nâng giá lên trời .
cảm ơn bác

NaTuan

Quản Lý Viên
Đọc xong bài báo này mình thây mấy nhân vật được đề cập đến dúng là phải gọi là quái thai trong làng chơi cây cảnh thì mới đúng .

binhthanh

Quản Lý Viên
Một loạt bài nữa có liên quan nè:
<a href='http://docbao.vn/News.aspx?catid=42&id=115993' target='_blank'>Bí mật vườn cây ... 50 tỉ đồng.</a>
<a href='http://docbao.vn/News.aspx?catid=42&id=115061' target='_blank'>Đây nữa.</a>
Kinh nhỉ!!! 05 triệu mà bán lên tới 4 tỉ.

Mấy ông này vì mê cây quá mà trở nên không bình thường. Kệ họ.

binhthanh

Quản Lý Viên
Không biết "đại cổ sanh" của K "dở" có đoạt được huy chương nào trong triển lãm 1000 năm Thăng Long không nhỉ?
Mà sao tay nhà báo đó viết bài khẩu khí ác thế mà không có bức ảnh nào của "đại cổ sanh" để minh họa nhỉ! hay là tay nhà báo đó toàn nói phét....... hoàn toàn không có k "dở" nào cả và cũng không có "đại cổ sanh" nào cả!
Nói là trong vườn toàn cây tiền tỉ mà chụp lên chỉ vài bức hình của mấy cây quá tầm thường! em khoogn tin vào bài báo đó!!!!

tamchi

Thành viên mới
Tớ cũng biết khá nhiều nhân vật trong làng cây,cũng đã hân hạnh gặp gỡ, nói chuyện với tất cả những ngừoi được kể tên tới trong bài báo này nhưng sao không thể nghĩ được cái nhân vật K. này là ai. Đúng là ở trong làng cây có 1 số người hoang tưởng, nhưng như nhân vật này thì chưa gặp bao giờ. hay là.....

tamchi

Thành viên mới
Có lẽ, mấy cái ông nhà báo này bôi nhọ anh em làng cây. Mấy ông này rách việc lắm. Tết năm ngoái thì hò reo tung hô Thành Đất lên mây xanh. Năm nay lại đánh đồng tất cả dân làng cây thành quái thai kiểu này. Tệ thật. Các bác nghĩ sao?

xuanalap

Thành viên
<!--QuoteBegin-tamchi+27/03/2009, 11:19 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (tamchi &#064; 27/03/2009, 11:19 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->Có lẽ, mấy cái ông nhà báo này bôi nhọ anh em làng cây. Mấy ông này rách việc lắm. Tết năm ngoái thì hò reo tung hô Thành Đất lên mây xanh. Năm nay lại đánh đồng tất cả dân làng cây thành quái thai kiểu này. Tệ thật. Các bác nghĩ sao?<!--QuoteEnd--></td></tr></table><div class='postcolor'><!--QuoteEEnd-->

Thôi kệ người ta bạn ạ! Thế họ mới có việc để làm, với lại bài này cũng lâu rồi bàn tới bàn lui thêm làm gì, chúng ta còn bao nhiêu việc bổ ích ở phía trước!