Các bác cho cháu hỏi chỗ mua hạt hoặc cây con fly trap đó, tím

skylove

Thành viên
Chào các bác, cho cháu hỏi chỗ mua mấy hạt cháu nêu trên nhé, cháu đang ở TP HCM, cám ơn vì đã xem topic cháu.

skylove

Thành viên
hi, chào pro hacker ^^, rất vui được làm quen đại ca, hình như hiện giờ cũng ít người chơi mấy cây đó nhỉ, em lên pm hỏi mà hok thấy trả lời, có người còn trả lời với giọng cọc cằn như bất cần, hay chỉ vì tại em mua hạt giống trồng, không mua cây (mắc bà cố).

pro_hacker_invn

Thành viên
cái chỗ bên Huỳnh Tấn Phát (A Sơn gì đó) bán mắc như quỷ,nói chuyện cũng khó chịu nữa,nói chung tui thấy ghét lắm. Lúc trước có hỏi cây bắt ruồi nhỏ xíu mới lên từ hạt chưa dc 1/10 cái móng tay út nữa đòi 400k 1 cây..gớm..bán mắc như quỷ,thà cây to chút mua zìa đỡ phiêu....

culanluasg

Super Moderator
Chào các bác, cho cháu hỏi chỗ mua mấy hạt cháu nêu trên nhé, cháu đang ở TP HCM, cám ơn vì đã xem topic cháu.

bạn cứ nhắn tin cho nick phongchansenh ở diễn đàn chúng ta sẽ được như ý ,bạn ấy chơi cây này rất lâu ,có bộ sưu tập kha khá

skylove

Thành viên
cái chỗ bên Huỳnh Tấn Phát (A Sơn gì đó) bán mắc như quỷ,nói chuyện cũng khó chịu nữa,nói chung tui thấy ghét lắm. Lúc trước có hỏi cây bắt ruồi nhỏ xíu mới lên từ hạt chưa dc 1/10 cái móng tay út nữa đòi 400k 1 cây..gớm..bán mắc như quỷ,thà cây to chút mua zìa đỡ phiêu....
mình hông nhớ phải tên Sơn không nữa, 1 lần mình pm qua hỏi mua, nó nói không mua thì thôi, không bán, bó tay.