Cá chép không lồ ở TP HCM

bonsaithuduc

Thành viên Mua Bán
Dân chơi cá Koi khó tậu được em chép to cỡ này, nặng 2,7 kg dài 50cm. Đành chơi chép ta đỡ ghiền.

Golua

Thành viên tích cực
Bác mê koi hả.sao nước trong chậu mầu gì vậy .k nhìn được Em nó.

dcvuong

Thành viên tích cực
Sắp đến 23 tháng chạp rồi, hẳn ông Công, ông Táo nhà bác rất hài lòng với chú cá khổng lồ này đấy.:D:D:D

hodoan

Thành viên tích cực
Dân chơi cá Koi khó tậu được em chép to cỡ này, nặng 2,7 kg dài 50cm.
Chúc mừng anh Vân.:D
Con Koi Ogon này, em thấy vảy nó có ginrin đó anh?
Em nghĩ nó là chép Nhật loại Ginrin Ogon đó. Thau tắm baby mà nằm thấy chật chội quá hà.

Anh coi chừng nó lạ chổ, nhảy khỏi hồ vào ban đêm là mai có món cá koi chưng tương!:):):):D

dongtin

Thành viên
Lâu rồi em ko lên dd,nay lên thấy dd nhộn nhịp quá.Đem cả cá lên cho mọi người xem nữa chứ.Thật vui...kha kha!:)

bonsaithuduc

Thành viên Mua Bán
Mình thì mê cá chép ngang ngữa bonsai còn mấy bác cứ hăm chiên xù. Sợ quá chắc không dám cho tham quan góc hồ của tớ. Em này chắc góc hồ của mình không đủ chỗ cho nó rồi. Phải có hồ trong vườn lớn lớn thì may ra. Cầu mong nó sớm hóa rồng rồi mình ăn theo.

hodoan

Thành viên tích cực
Mình thì mê cá chép ngang ngữa bonsai còn mấy bác cứ hăm chiên xù. Sợ quá chắc không dám cho tham quan góc hồ của tớ. Em này chắc góc hồ của mình không đủ chỗ cho nó rồi. Phải có hồ trong vườn lớn lớn thì may ra. Cầu mong nó sớm hóa rồng rồi mình ăn theo.
Đúng rồi anh Vân ơi, hồ của anh quá nhỏ so với em koi này.
Anh nên chuyển nó qua giới thiệu bên mục Mua bán đi anh!

nht

Thành viên
Chỉ là nói đùa thôi mà:D Mà bác nào có cá la hán post lên cho mọi người cùng xem nhé, mình mê cá la hán lắm:)