Càng ngày càng chán

nhatphuong

Thành viên
Riêng mình thì thì thấy dd rất hay đấy chứ. Có lẻ do kiến thức mình còn yếu nên còn học hỏi được rất nhiều ở dd. còn về tương lai như thế nào? Cố phát triển khá hơn hiện tại hay ko? Thì đó là một câu hỏi lớn mà theo mình thì BQT cũng đang rất đau đầu để suy nghĩ. Nếu anh em có ý kiến nào hay để đóng góp xd dd ngày càng phát triển thì hãy chia sẽ, và đó mới thật sự có ý nghĩa. Mình hy vọng dd ngày càng mạnh hơn, đông thành viên hơn........ Chúc mọi người ngày cuối tuần vui vẽ.

crss

Thành viên mới
Đọc cái này mà ngẫm đến thân.

Ngày mới yêu cô bé kia (mụ vợ bây giờ) lúc nào trong đầu cũng nghĩ đến em í. Mong sao trời đừng có mưa để tối còn được đưa em í đi chơi đâu đó, hồng hồng tuyết tuyết. Gặp là quấn quýt, hôn lấy hôn để...

Vật đổi sao dời. Lấy nhau. Có con. Ngày thêm tuổi. Nhiều thứ để lo. Nhiều chỗ để chơi. Nhiều việc để làm.... Và nhận ra một điều rằng mụ ấy không phải là người không thể thay thế .

Có lần zật mình tự hỏi: Ơ! mình hôn vợ lần mới đây nhất là năm 2 nghìn không trăm lẻ mấy nhỉ ????

Đến giờ vẫn thương vợ, nhưng thực thà mà nói thì chẳng thể tìm lại và không bao giờ có được cái độ XOẮN của buổi ban đầu nữa.
Bác này viết hay phết, trùng ý với mình ! không biết bác Longga có giống Bác này không nữa !!!!!

ductoanvqh

Thành viên tích cực
Siêu chia sẻ! Thật ra cũng cảm thấy rất lăn tăn cho vấn đề lạm dụng chữ Siêu của một số anh em trên diễn đàn. Chuyện tưởng như chẳng có gì to tát hay chỉ là một trò câu khách rẻ tiền nhưng thực ra nó ảnh hưởng rất lớn đến hình ảnh của nền cây cảnh nước nhà! Có thể coi diễn đàn cây cảnh Việt Nam là diễn đàn lớn nhất, uy tín nhất ở Việt Nam hiện nay ( Đấy là đánh giá của cá nhân tôi ). Việc một người mới chơi chưa có kinh nghiệm sau khi xem mấy cây SIÊU của các bác thì lầm tưởng góc vườn nhà mình có mấy cây đẳng cấp, sinh lệch lạc ngay từ đầu. Còn các bác lão luyện thì sao????... Các bác ấy cưới nhếch mép... "Cây cảnh Việt chỉ đến thế thôi sao!!!". Tôi chưa nói đến chuyện đây còn là nơi ghé thăm ủa baạn bè quốc tế!
Nhân có bài của Longga cũng xin chia sẻ đôi dòng tâm sự!

Sói Hoang

Quản lý mới
Lúc này lúc kia thôi người đẹp ơi!
Hơn 2 năm rồi mà có ngày nào tôi ko đăng nhập DĐ vài lần đâu?

xuantunguyen

Thành viên tích cực
mình nghĩ phần lớn ai cũng trải qua tâm lý như Long, có những cái sẽ không được như ban đầu ta bắt gặp. Chơi nhiều sẽ giúp chúng ta hiểu nhiều, từ đó có thể làm cho chúng ta 'hào hứng hơn hoặc nhàm chán hơn', 'gần hơn hoặc xa hơn' ....,
cái gì bắt đầu từ sự chân tình thì sẽ vững bền mãi mãi