Có bạn nào biết phần mềm tạo dáng cho cây cảnh không? Cho và hướng dẫn mình với?

levannam

Thành viên
Có bạn nào biết phần mềm tạo dáng cho cây cảnh không? Cho và hướng dẫn mình với?

Mình thấy một số bạn có những bức ảnh từ một cây phôi qua xử lý tạo nên một cây cẩnh hoàn thiện đẹp quá nhưng mà mình không có phần mềm đó. bạn nào biết chỉ cho mình với ?

hoang.htc

Thành viên tích cực
Trả lời: Có bạn nào biết phần mềm tạo dáng cho cây cảnh không? Cho và hướng dẫn mình

bạn hỏi thật á !??? 1 đơn giản là PAINT của windows, 2 là bạn cài photoshop nhé

levannam

Thành viên
Trả lời: Có bạn nào biết phần mềm tạo dáng cho cây cảnh không? Cho và hướng dẫn mình

Cảm ơn bạn Hậu nhé
==================================
cảm ơn Bạn Ty

longthanh23

Thành viên

có nhiều phần mềm nhưng 2 phần mềm co bản là paint và photoshop...còn có 1 phần mềm độc đáo khó sử dụng là autocat 3d chuyên vẽ kiến trúc,sử dụng dc phần mềm này có thể xoay ảnh dc 3 chiều luôn!

huunhontn

Thành viên

Em nên dùng Paint có sẳn trong Window,hoặc photofiltre phần mềm này nhẹ hơn photoshop, nếu thật sự là em không biết thì hôm nào rảnh tôi sẻ viết bài hướng dẩn cụ thể cho, rất dể sử dụng vẽ đẹp hay không là do trí tưởng tượng,và sự cảm nhận về mỹ thuật của mỗi người.
Trong diễn đàn này cũng có link để tải photofiltre đấy, em vào mục " HỔ TRỢ - GÓP Ý - THẮC MẮC" click vào" PHẦN MỀM ỨNG DỤNG" Tìm bài viết của TRẦN HÙNG " 10 phần mềm chỉnh sửa ảnh miển phí chon link đầu tiên để tải về, và làm thử đi có gì không hiểu dt cho tôi,tôi sẽ hướng dẩn cho.
Chúc thành công