Câu Lạc Bộ Cây Cảnh Nghệ Thuật Kinh Bắc

viengvinhkieu

Quản lý mới
Trả lời: Đăng ký giao lưu Bắc Ninh ACE ơi.

Chào mừng. chào mừng.
Riêng em thanhtu_tt88 miễn phí luôn.
AE Bắc Ninh có rất... rất... rất nhiều người (đặc biệt là các Anh) đang đăng ký để được làm "vệ sĩ" cho em đấy.
Rất mong sớm được gặp người đẹp.

Bác Tác nhớ đánh dấu thêm cháu đấy nhé.
Hẹn gặp ACE tại Bắc Ninh.
Cám ơn bạn đã đăng ký tham gia, cập nhật danh sách.

ngoc_dung

Moderator

Rất vui mừng và hoàn toàn ủng hộ bác Tác và ACE Bắc Ninh.

vuvanduc

Quản lý mới

đúng là trẻ xông pha già mẫu mực, hoan hô anh Tắc và anh em Bắc Ninh, nếu có thể cho em 1 suất ngồi ngoài xem nhé hì hì(tiếc em ở xa quá)

viengvinhkieu

Quản lý mới

Rất vui mừng và hoàn toàn ủng hộ bác Tác và ACE Bắc Ninh.
Cám ơn ngocdung đã quan tâm theo dõi từng bước phát triển của ACE Bắc Ninh, mong rằng bạn sẽ tiếp tục theo dõi động viên kịp thời trong từng bước phát triển của ACE Bắc Ninh.
==================================
đúng là trẻ xông pha già mẫu mực, hoan hô anh Tắc và anh em Bắc Ninh, nếu có thể cho em 1 suất ngồi ngoài xem nhé hì hì(tiếc em ở xa quá)
Cám ơn vuvanduc đã động viên kịp thời ACE Bắc Ninh, tinh thần ACE Bắc Ninh tiếp tục đi lên cùng sự động viên của bạn.

bonsaivieng

Thành viên

Cả nhà ơi đã có 8 thành viên đăng ký rồi mọi người đăng ký tiếp đi.

ManhHa78

Thành viên

Rất tiếc vì buổi gặp mặt bữa trước cháu ko tham gia được. Bác cho ManhHa78 đăng ký 1 xuất :Tên thật: Đinh Mạnh Hà, Đ/c TT điều dưỡng thương binh- Thuận Thành- BN. ĐT. 0989 569 895.

viengvinhkieu

Quản lý mới

Rất tiếc vì buổi gặp mặt bữa trước cháu ko tham gia được. Bác cho ManhHa78 đăng ký 1 xuất :Tên thật: Đinh Mạnh Hà, Đ/c TT điều dưỡng thương binh- Thuận Thành- BN. ĐT. 0989 569 895.
Cám ơn bạn Hà đã đăng ký Giao lưu, bữa nào có thời gian ghé thăm nhé, cập nhật danh sách.

dungvan

Moderator

Anh em ở Bắc Ninh tham gia hào hứng sôi nổi quá, xin chúc mừng.
Anh em ở Nam Định và các nơi khác cũng nhân dịp này phát động phong trào ở địa phương luôn đi cho khí thế chứ ạ.

xuantruong1

Thành viên mới

them chau nua nhe. chau xl chu tac hom qua hen ma hom nay mi di dc. hom qua ve chau lai co viec dot xuat.hen chu khi nao ranh se ngoi voi chu lau hon.

viengvinhkieu

Quản lý mới

them chau nua nhe. chau xl chu tac hom qua hen ma hom nay mi di dc. hom qua ve chau lai co viec dot xuat.hen chu khi nao ranh se ngoi voi chu lau hon.
Cám ơn nhé chàng trai Dốc Đanh viết bằng tiếng việt có dấu nhé, đăng ký nic tên thật điện thoại, quê quán để tiện liên lạc chứ.

nhatminh2011

Thành viên mới

bác TÁC cho cháu đăng ký một xuất nhé,cháu ở hiệp hòa Bắc Giang ,mới chơi cây nhưng cũng muốn tham gia để tích lũy thêm kinh nghiệm từ các bậc Tiền Bối .tên thật Dương văn Hùng,thích Chim ,Cây Cảnh,Gỗ Lũa dt0977 012 023

xuantruong1

Thành viên mới

hihi.cháu chưa có sdt thật mà. cháu sẽ cập nhật sau.

X.style

Thành viên tích cực
Re: Đăng ký giao lưu Bắc Ninh ACE ơi.

Chú Tác xin cho biết ngày, giờ và địa điểm tổ chức ạ. Nếu thu xếp được cháu cũng muốn được tham gia, giao lưu cùng anh em BN ạ.

viengvinhkieu

Quản lý mới

bác TÁC cho cháu đăng ký một xuất nhé,cháu ở hiệp hòa Bắc Giang ,mới chơi cây nhưng cũng muốn tham gia để tích lũy thêm kinh nghiệm từ các bậc Tiền Bối .tên thật Dương văn Hùng,thích Chim ,Cây Cảnh,Gỗ Lũa dt0977 012 023
Cám ơn bạn đã quan tâm, chào mừng bạn đã đăng ký với Bắc Ninh, hẹn gặp bạn trong những buổi giao lưu của ACE Bắc Ninh,Hiệp Hòa bạn ở xã nào đó, cập nhật danh sách bạn Dương văn Hùng.
hihi.cháu chưa có sdt thật mà. cháu sẽ cập nhật sau.
Nhớ cập nhật số đt thoại nhé đẻ còn liên lạc chứ hay gọi nhờ Hải đó.

Lamgiang0373

Thành viên

Anh em đông vui là phấn khởi bác Tác ạ ! Cháu vẫn theo dõi nơi đây mỗi ngày !

viengvinhkieu

Quản lý mới
Trả lời: Re: Đăng ký giao lưu Bắc Ninh ACE ơi.

Chú Tác xin cho biết ngày, giờ và địa điểm tổ chức ạ. Nếu thu xếp được cháu cũng muốn được tham gia, giao lưu cùng anh em BN ạ.
Cám ơn nhé, Bữa nào đủ điều kiện sẽ thông báo cụ thể chứ, giờ mới đang tập hợp mà, rất mong được đón Luân ở đất quan họ này.
Anh em đông vui là phấn khởi bác Tác ạ ! Cháu vẫn theo dõi nơi đây mỗi ngày !
Có hai bạn Bắc Giang đăng ký giao lưu rồi vậy mà ACE Bắc ninh còn chưa thấy đăng ký tiếp Lâm ạ.

dohien15

Thành viên mới

xin chúc CLB cây cảnh BN mình phát triển mạnh mẽ, bác Tác cho cháu xin một vé được không