Buồn 5 phút.

PhatTraVinh

Thành viên Mua Bán
Hôm qua đưa Vợ và Bé by đi chơi Đầm Sen, vô tình làm mất máy ảnh rồi các anh ơi ( Canon A560 ), em vừa nâng cấp cho em nó 1 thẻ nhớ 4G+căp pin Sanyo,

1. Buồn thứ nhất: tiếc của thì ít mà buồn thì nhiều, vì mất đi 1 người bạn đã gắn bó hơn 2 năm qua, tánh em khổ 1 cái là những gì đã gắn bó lâu thì em luôn giành cho nó 1 chút tình cảm nhất định, cho dù nó là vật vô tri.

2. Yêu cây cảnh mà không có máy ảnh thì coi như không có dụng cụ tác nghiệp rồi, đi đường thấy cây nào đẹp cũng không thể chụp về chia sẽ với anh em, chưa kể lâu lâu pót cây nhờ các anh tư vấn nữa, huhuhu.

3. Chắc phải sắp xếp đi off cùng anh em 1 chuyến Bến Tre để lấy lại tin thần qúa, huhhuuuh

" Người đi một nữa hồn tôi yếu,
Một nữa hồn tôi nhớ mong lung " ..... Hàn Mạc Tử Fn

trungduart

Administrator
Chia sẻ cùng bạn, mà buồn bạn nói chỉ buồn 5 phút thôi nha, nếu đi đường thấy cây nào đẹp thì có thể lấy máy DT chụp đỡ cũng hay.....Hẹn bạn ở bến tre

sonhnguyen

Thành viên
Chào bác nhân cơ hội này bác kiếm một em Pro. chụp cho đã, chúc chuyến off Bến Tre của bác thành công.

Mai Vàng

Thành viên
Hôm qua đưa Vợ và Bé by đi chơi Đầm Sen, vô tình làm mất máy ảnh rồi các anh ơi ( Canon A560 ), em vừa nâng cấp cho em nó 1 thẻ nhớ 4G+căp pin Sanyo,

1. Buồn thứ nhất: tiếc của thì ít mà buồn thì nhiều, vì mất đi 1 người bạn đã gắn bó hơn 2 năm qua, tánh em khổ 1 cái là những gì đã gắn bó lâu thì em luôn giành cho nó 1 chút tình cảm nhất định, cho dù nó là vật vô tri.

2. Yêu cây cảnh mà không có máy ảnh thì coi như không có dụng cụ tác nghiệp rồi, đi đường thấy cây nào đẹp cũng không thể chụp về chia sẽ với anh em, chưa kể lâu lâu pót cây nhờ các anh tư vấn nữa, huhuhu.

3. Chắc phải sắp xếp đi off cùng anh em 1 chuyến Bến Tre để lấy lại tin thần qúa, huhhuuuh

" Người đi một nữa hồn tôi yếu,
Một nữa hồn tôi nhớ mong lung " ..... Hàn Mạc Tử Fn
hi hi đây là cơ hội tốt cho anh upgrade mua máy mới, nếu anh có điều kiện thì làm con canon 5Dmark II hoac 50D hoặc canon G11. thì chắc chắn anh sẽ mê luôn.....

Gì Nhỉ

Thành viên
Mất của thì ai cũng buồn đôi chút, nhưng buồn thì em nó cũng đi rồi bác buồn 5 phút thôi nha!

PhatTraVinh

Thành viên Mua Bán
hi hi đây là cơ hội tốt cho anh upgrade mua máy mới, nếu anh có điều kiện thì làm con canon 5Dmark II hoac 50D hoặc canon G11. thì chắc chắn anh sẽ mê luôn.....
Dạ em đang giành cho em nó cái gọi là " phút mặc niệm " đó anh, đợi sau khi lấy lại tin thần và .... em sẽ tìm 1 con pro hơn. Em cám ơn anh nhé.

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Chia buồn cùng Phát, chúc Phát tậu sắm một con máy mới tốt hơn, Pro hơn và nhớ đừng bất cẩn như con máy vừa rồi nhé. Một điều rất nhớ là chụp hình cho thật nhiều hôm off ở Bến Tre để post lên cho mọi người xem nhé.

hodoan

Thành viên tích cực
Xin chia buồn với bạn.

Nếu mua maý khác, bạn nên nguyên cứu hiệu Nikon, chụp nét lắm.

Tui cũng khoái hiệu đó mà chỉ sắm được Canon.

PhatTraVinh

Thành viên Mua Bán
Vậy hả anh Đoàn, trước giờ em chưa xài qua Nikon, thấy mấy bác phó nhòm chuyện nghiệp toàn xài Nikon.

PhatTraVinh

Thành viên Mua Bán
Chia buồn cùng Phát, chúc Phát tậu sắm một con máy mới tốt hơn, Pro hơn và nhớ đừng bất cẩn như con máy vừa rồi nhé. Một điều rất nhớ là chụp hình cho thật nhiều hôm off ở Bến Tre để post lên cho mọi người xem nhé.
Dạ, chưa biết đi được không anh ơi, hôm đó dính 1 cái đám cưới, chắc để Vợ và con đi thôi, off cùng anh em cho biết mặt, mà anh không đi hả, không có anh biết lấy ai lấp vào vị trí hoạt náo viên, hihihi

PhatTraVinh

Thành viên Mua Bán
Em còn chưa chắc có đi được không anh Hoanglong70 ơi, mà anh không đi hả, nếu anh không đi thì biết tiến cử ai vào đảm nhận chức hoạt náo viên đây. ( Do mạng bên em cà giật nên em pót 2 lần liên tục nội dung giống nhau rồi ) admin có thấy thì xóa dùm em.

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Hahahaha ... đã là chơi cây thì anh em nào cũng vui, cũng náo nhiệt cả Phát àh. Hôm off là ngày bận của Anh, nếu dời qua ngày Chủ Nhật thì Anh sẽ không phân vân nhiều như vậy ... Hôm đó, Em chắc chắn phải đi để biết và giao lưu cùng mọi người nhé.