Bonsainghiepdu - Linh sam lũa đỏ nhờ Anh Vinh - Anh Dương tư vấn tạo hình

Bonsainghiepdu

Thành viên tích cực
Bonsainghiepdu - Linh sam lũa đỏ nhờ Anh Vinh - Anh Dương tư vấn tạo hình

Anh Vinh - Anh Dương binh giúp em 1 hướng đi cho cây này với. Cho em 1 tấm hình cực đã nha anh!

Thansk các anh.
Bsnd xin đa tạ

vinhquangle

Thành viên tích cực
Trả lời: Bonsainghiepdu - Linh sam lũa đỏ nhờ Anh Vinh - Anh Dương tư vấn tạo hình

anh này nhanh thật

lnvinh

Super Moderator
Trả lời: Bonsainghiepdu - Linh sam lũa đỏ nhờ Anh Vinh - Anh Dương tư vấn tạo hình

Tấ cả các cây phôi phải đợi mầm em ơi.

huynh vu2010

Thành viên

Cây này em đặt ghạch với anh Tuấn rồi mà ta!

Bonsainghiepdu

Thành viên tích cực

Cây này em đặt ghạch với anh Tuấn rồi mà ta!
Đặt gạch chỉ được xác nhận qua việc Đăng ký trực tuiếp trên diễn đàn nha em,.
==================================
anh này nhanh thật
Tối nay bận việc rồi nên mua lúa non nèX(. Còn thiếu 1 cây lũa đỏ.

Tấ cả các cây phôi phải đợi mầm em ơi.
Nhưng đường binh của nó thì sao anh ơi? Cây này có tương lai không anh?

lnvinh

Super Moderator

Nhưng đường binh của nó thì sao anh ơi? Cây này có tương lai không anh?

.
Thích mua rồi thì đợi mầm tìm giải pháp tốt nhất cho cây thôi em.

hero007

Thành viên tích cực

hihi,anh chơi 2 tam giác thế này nha,vẽ phác nên khó nhìn!

longga

Thành viên tích cực

tách thành 2 cây được không anh?

ThôngXanh1

Thành viên tích cực

tách thành 2 cây được không anh?
ý kiến này hay nè, ít ra đc 1 cây nhỏ xinh đẹp như theo hình bác gì ở trên vẻ :)

Bonsainghiepdu

Thành viên tích cực

Hic... cám ơn các bạn đã tư vấn. Cái khó là muốn 1 cây to chứ không phải 2 cây nhỏ.

Hic... cám ơn các bạn đã tư vấn. Cái khó là muốn 1 cây to chứ không phải 2 cây nhỏ.
========================
1 nhỏ +1 nhỏ =1 TO.\:D/
Nhỏ mà đẹp vẫn hơn là BỰ mà chưa đẹp chứ...;)
Chúc anh sớm có cây đẹp.:)>-:)>-

Quỳnh Dao

Moderator

Hì, cây khá anh ơi, yên tâm chờ mầm rồi AE vẽ giúp. Vẽ bây giờ thì cũng đc thôi, có cái là mấy cái mầm có ra ngay ý khg mới quan trọng. Anh cứ nuôi sống khỏe, chỗ nào thiếu mầm mai mốt ghép áp thêm cũng đc nhé. Còn thực sự muốn xem hình gấp gấp gấp... hơn nữa thì chờ em vài hôm nhé vì cái máy tính lại hư rồi. Thân anh!

sychau

Thành viên tích cực

em thì bonsai gà mờ thôi cũng tham gia ý tưởng cho có tụ