bon phan cho bon sai

yeu bon sai1

Thành viên
co mot cach bon phan cho bon sai ma toi thuong lam do la dung 4 hat phan NPK cho 1 chau bon sai . toi dung 1 cai dua va choc suong day chau 4 goc chau 4 cai lo va bo 4 hat phan , lam nhu the cay cua toi luc nao cung tuoi tot va sanh ngat cu nua thang toi lai lam 1 lan . cac ban hay lam thu ma xem .

thanhgiao0402

Thành viên
bác có thể chia sẻ thêm cho e học hỏi rằng bác thường dùng loại phân gì được k? cảm ơi bác chia sẻ kinh nghiệm.

dblongthanh

Thành viên Danh Dự
co mot cach bon phan cho bon sai ma toi thuong lam do la dung 4 hat phan NPK cho 1 chau bon sai . toi dung 1 cai dua va choc suong day chau 4 goc chau 4 cai lo va bo 4 hat phan , lam nhu the cay cua toi luc nao cung tuoi tot va sanh ngat cu nua thang toi lai lam 1 lan . cac ban hay lam thu ma xem .
Bạn nên viết có dấu.
NPK có nhiều loại, nếu muốn chia sẻ thì bạn nên nói rõ thành phần, cảm ơn bạn.

yeu bon sai1

Thành viên
em xin lỗi cả nhà tại hôm qua em chưa biết viết chữ có dấu . em xin được sửa lại như sau. em bón phân NPK của PHILIPPIN, 16_16_8

huynhvannhan

Thành viên tích cực
Bạn có thể cho biết thêm nhóm cây bonsai mà bạn bón phân theo kiểu mà bạn thường làm là nhóm cây gì?
Cây của bạn có trái hây có hoa không vây?

em xin lỗi cả nhà tại hôm qua em chưa biết viết chữ có dấu . em xin được sửa lại như sau. em bón phân NPK của PHILIPPIN, 16_16_8

yeu bon sai1

Thành viên
nó phù hơp vói tât ca các loại cây bạn a điều quan trọng là phải bón phân cho cây đinh kỳ nửa tháng một lần.