biến điếu hút thuốc lào thành chậu mini đẹp

daiphuocloi

Thành viên tích cực
hay ghê ta!bạn nghĩ ra chiêu này lợi hại thật!
;)) bác cứ quá khen, nghĩ ra được cũng vì nhìn thấy chậu tàu mà không có tiền mua , tiện thể nhìn thấy cái điếu nên cắt cổ em nó luôn
==================================
ô ông ẻm mình khéo tay phết nhờ hôm nào mát giời thiết kế giúp anh mấy chậu nhé
hi bác về nhanh em biếu 1cái, nếu chờ bác về mà mua rồ cắt cho bác thì chắc cháy hàng vì em cũng mới khoe mấy ông Chợ Chùa rồi:))

khat_lp

Thành viên tích cực
Cho em xin cái ảnh và thông tin mũi khoan đi bác? có vài món khác định chuyển mục đích sử dụng mà khoan toàn bể thôi
Cảm ơn bác

daiphuocloi

Thành viên tích cực
Cho em xin cái ảnh và thông tin mũi khoan đi bác? có vài món khác định chuyển mục đích sử dụng mà khoan toàn bể thôi
Cảm ơn bác
cái này dễ mà bác. lưỡi cắt bác nhìn thấy là lưỡi cắt gạch đá hoa lát nền , mũi khoan là mũi khoan kính( loại này bác vào chỗ đại lý bán vật liệu làm nhôm kính đâu đâu cũng có ), chúc bác thành công

khat_lp

Thành viên tích cực
cái này dễ mà bác. lưỡi cắt bác nhìn thấy là lưỡi cắt gạch đá hoa lát nền , mũi khoan là mũi khoan kính( loại này bác vào chỗ đại lý bán vật liệu làm nhôm kính đâu đâu cũng có ), chúc bác thành công
Cảm ơn bác đã hồi đáp @};-@};-

langtunhavuon

Thành viên
Rất sáng tạo và ấn tượng đó bạn,chúc bạn ngày càng có nhiều sáng tạo hơn trong lĩnh vực bonsai cây cảnh

daiphuocloi

Thành viên tích cực
Rất sáng tạo và ấn tượng đó bạn,chúc bạn ngày càng có nhiều sáng tạo hơn trong lĩnh vực bonsai cây cảnh
bái phục đại ca daiphuocloi
một chút nghịch ngợm hy vọng là giúp các bác đựoc giải trí vui vui. mong là thỉnh thoảng topic của em lại đựoc vang lên khi lại giúp đựoc bác nào cắt thành công:))