Bức Bình Phong - Mời anh em cùng tham gia ý kiến

hoangcanhson

Thành viên
Hiện tại tôi đang có một gốc sanh khủng, dáng lạ. Mời anh em cùng tham gia ý kiến để hoàn thiện tác phẩm.

lnvinh

Super Moderator
Hiện tại tôi đang có một gốc sanh khủng, dáng lạ. Mời anh em cùng tham gia ý kiến để hoàn thiện tác phẩm.

Anh chụp hình qua máy tính như vậy rất khó thấy, sao anh không đưa nguyên file up lên dễ nhìn hơn anh, thêm nữa anh chụp nhiều góc độ của cây để anh em dễ tham khảo hén.

hoangcanhson

Thành viên
Rất áy náy vì trả lời anh em hơi muộn vì đợt rồi bận quá. Nay có thời gian nên lại được lên forum cùng anh em thảo luân.

bác chụp thêm mấy kiểu nữa, trước sau phai trái thì mới dễ cho Anh Em tham khảo nha.
Anh chụp hình qua máy tính như vậy rất khó thấy, sao anh không đưa nguyên file up lên dễ nhìn hơn anh, thêm nữa anh chụp nhiều góc độ của cây để anh em dễ tham khảo hén.
Quả thật cũng muốn gửi lên thêm nhiều ảnh ở những góc độ khác nhau để anh em có thể đánh giá chính xác hơn, tuy nhiên cây này hiện mình đang gửi ở quê nên chưa có điều kiện chụp thêm nhiều góc độ khác. Khi nào thuận lợi sẽ cố gắng gửi thêm ảnh để anh em dễ nhìn hơn.

Nên đưa ảnh gốc nên. Cây này dáng đẹp, nhưng thân có vẻ còn non, tay chưa côn.
Cây này già lắm rồi bác à, tuy nhiên vì kỹ thuật chụp ảnh của mình không tốt lắm nên không thể hiện hết được những giá trị của cây. Thật lấy làm tiếc. Hiện tôi đang có ý định làm Bức Bình Phong Trấn Trạch cho ngôi nhà cổ hoặc xé bông làm hình tượng "Phật Bà nghìn mắt nghìn tay". Mong bác cho ý kiến để hoàn thiện tác phẩm.