Bộ sưu tập chậu gốm bonsai mini Giang Tô

vanxeng

Thành viên tích cực
Cảm ơn anh Tran Hung đã giới thiệu. Em cũng chơi mini nhưng hàng của em lớn hơn loại chậu này. Bộ này đẹp quá! Hàng tuyển không ah!

Blackrose86

Thành viên tích cực
bộ chậu đẹp wá,wà khuyến mãi bằng tiền chậu rồi. Tiếc là cây để vào chậu dạng này em ko có,ko thì:-*

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Nhớ trước đây, có phong trào chơi mini (nhất là linh sam), Anh/Em tìm một chậu cho phù hợp muốn đỏ con mắt mà không có.

Nay, đợt những cây này chắc cũng đã chơi được, thiết nghĩ vài cái chậu cho phù hợp sẽ mãn nhãn hơn khi nhìn ngắm.

Chúc Bác Hùng mua may, bán đắt. :-*

Trần Hùng

Thành viên tích cực
Bộ sưu tập nay đã có chủ mới. Vậy xin thông báo kết thúc giao dịch tại đây!

Những anh em nào có nhu cầu mua lẻ, vui lòng chọn mã số sản phẩm và đăng ký vô hộp tin nhắn riêng của Trần Hùng. 07 ngày nữa hàng mới về Việt Nam sẽ đáp ứng kịp thời cho anh em!

Cảm ơn Quí anh em đã ủng hộ Trần Hùng.

Chúc mọi người vui vẻ!

Thank!

Trần Hùng

Thành viên tích cực
đắt hàng thật. Chậu đẹp thật anh Hùng. Chỉ có điều em chưa biết mua để làm gì :D
Nhà chú có mấy cây mini hàng hiệu mà? Nếu không trồng bonsai thì kiếm cái kệ bày ngắm chơi cũng đã con mắt Tú à. 1 Tuần nữa lô hàng mới về. Khi nào ghé anh giao lưu nội bộ cho em vài cái nhé.

Mê BonSai

Thành viên tích cực
lần đầu nhìn thấy mẫu chậu sắc nét như thế chúc mừng chủ nhân mới của bộ sản phẩm :)

Người Rừng

Thành viên tích cực
Bán nha quá, chúc mừng anh nha! Em nhìn cũng thích lắm hàng rất đẹp nhưng em ở xa nên khó có thể mua được vì cước phí vận chuyển, anh lấy loại lớn hơn như cỡ khoảng 30X50, 30X40, 20X30 thì chắc chắn có nhiều người muốn sử dụng anh ạ.

A69

Thành viên tích cực

Chỉ với 1.750.000 VND, bạn đã sở hữu bộ sưu tập 06 chậu đất nung Zisha dành cho những bonsai mini yêu quí của bạn.

Chậu gốm đất nung Zisha (紫砂 hoặc 紫泥 ; tử sa, “đất sét tím”) được chế tác tại vùng Nghi Hưng (Yixing), tỉnh Giang Tô, thủ đô đồ gốm nổi tiếng của Trung Quốc.

Đặc tính nổi bật của chậu gốm đất nung Zisha là tản nhiệt cực tốt, giúp cho sự sinh trưởng mạnh mẽ với cây trồng.

Chậu gốm đất nung Zisha được chế tác bởi các nghệ nhân lành nghề vùng Nghi Hưng, có độ tinh xảo và nét thẩm mỹ rất cao, có thể chinh phục những người khó tính nhất trong thú chơi dòng bonsai.

Chân thành cảm ơn các bạn đã quan tâm và ủng hộ!

Chi tiết sản phẩm

Pots PB1 - 15x12.5x5.5cm (Dài x Rộng x Cao)

Pots PB2 - 10.5x10.5x13.5cm (Dài x Rộng x Cao)

*****​
bộ sưu tập chậu của anh Hùng đẹp quá. chúc mừng chủ mới, chúc anh Hùng đắt hàng

DuLong

Thành viên tích cực
Niềm mơ ước của em nhưng bây giờ chưa đủ điều kiện để chơi :D ... Có dịp nào em lụm vài món chơi.

Hoanglong70

Thành viên tích cực

Những anh em nào có nhu cầu mua lẻ, vui lòng chọn mã số sản phẩm và đăng ký vô hộp tin nhắn riêng của Trần Hùng. 07 ngày nữa hàng mới về Việt Nam sẽ đáp ứng kịp thời cho anh em!

Cảm ơn Quí anh em đã ủng hộ Trần Hùng.

Chúc mọi người vui vẻ!

Thank!
Niềm mơ ước của em nhưng bây giờ chưa đủ điều kiện để chơi :D ... Có dịp nào em lụm vài món chơi.
Tính huơ tay múa chân, níu người này kéo người kia, kiếm chút tiền cò ... Vậy mà hàng đi nhanh quá! Đỡ mất công ghê ... :))

Chúc Anh lúc nào hàng cũng đắt khách như thế này nghen! :-bd