Bổ sung thông tin liên lạc

trungduart

Administrator
Diễn đàn Cây Cảnh Việt Nam là một trang mạng sinh hoạt chung về lĩnh vực SVC và Cây cảnh nói riêng, đây cũng là 1 đại gia đình sinh hoạt mà người ta còn gọi là thế giới ảo, nay để dần biến từ thế giới ảo thành hiện thực bằng cách chúng ta đã tổ chức các buổi offline giao lưu, gặp gỡ và chia sẻ những kinh nghiệm trong cây cảnh, để mỗi chúng ta tham gia diễn đàn hiểu và giao lưu, trungduart cũng có gợi ý nhỏ rất mong anh em diễn đàn cùng hợp tác bổ sung thêm phần hồ sơ thành viên, điều này sẽ giúp rất nhiều cho các anh em sinh hoạt tại dd khi có dịp tới địa phương hay bất kỳ đâu trong và ngoài nước để giao lưu.

Đây là phần hướng dẫn.

1. Các bạn thành viên khi đăng nhập vào tài khoản của mình: Bạn hãy click vào phần hồ sơ (Đây là phần quản lý hồ sơ cá nhân của thành viên) Xem hướng dẫn hình dưới

2. Sau khi bạn vào phần sơ yếu lý lịch, tại đây bạn có thể thay đổi thông tin cá nhân của bạn.

VD: Bạn ở Hồ Chí Mình thì có thể ghi rõ hơn:
phường Tân Định quận 1 Hồ Chí Minh
Hoặc: Phường xã…… Quận …… Tỉnh

Phần bổ sung thông tin cá nhân của thành viên này (Không bắt buộc) rất cần thiết trong việc anh em giao lưu.

Trong phần hồ sơ anh em cũng nên bổ sung thông tin chính xác như, Họ và tên, điện thoại liên lạc, và 1 số thông tin khác.

Xin anh em hãy cùng hợp tác, cảm ơn