Bồ đề bonsai

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
cây vót giống 1 số cây nước ngoài quá anh :)
Hôm Tết vừa rồi suýt đem nó tặng cho 1 ông anh rồi đó TX. Bốc bỏ lên xe rồi. Thấy tiếc nên bỏ xuống lại. Đem cây linh sam Sông Hinh thác đổ tặng luôn và giữ nó lại nên giờ vẫn còn

ThôngXanh1

Thành viên tích cực
Hôm Tết vừa rồi suýt đem nó tặng cho 1 ông anh rồi đó TX. Bốc bỏ lên xe rồi. Thấy tiếc nên bỏ xuống lại. Đem cây linh sam Sông Hinh thác đổ tặng luôn và giữ nó lại nên giờ vẫn còn

em ko thích bồ đề lắm, nhưng đc chọn giữa cây sông Hinh này với cây Bồ đề thì em vẫn chọn cây Bồ đề như anh :)

cafePT

Thành viên
Khi xem bài này thật bất ngờ, Mình cũng có một em giống em này vô cùng, như AE vậy. Đang dưỡng chi cành khi nào đủ cho ae nó xôm tụ.

soncm

Thành viên tích cực
Woa........ Cây Lâm Vồ đẹp quá, nhìn thấy lực lưỡng giống chủ ghê... 8-}8-}8-}

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
không biết bác có giao lưu em này không?? nếu có thì cho em xin giá vào inbox nhé,em cảm ơn
Cảm ơn bạn đã quan tâm. Mình không giao lưu qua hình nghen bạn. Nếu có chỉ giao dịch trực tiếp thôi. Hẹn có dịp tiếp bạn ở Linh sam cafe
==================================
Khi xem bài này thật bất ngờ, Mình cũng có một em giống em này vô cùng, như AE vậy. Đang dưỡng chi cành khi nào đủ cho ae nó xôm tụ.
Vậy hả anh? Vậy sắp tới em đi SG sẽ ghé Phan Thiết thăm vườn anh cho biết
Woa........ Cây Lâm Vồ đẹp quá, nhìn thấy lực lưỡng giống chủ ghê... 8-}8-}8-}
Chơi mà chọc quê em hen. Em thì chỉ được cái bự khúc giữaX_X
Cây Bồ đề đẹp quá anh Tùng,
Cảm ơn bạn đã khen. ~O) tối nhé
Cây này nằm chổ nào mà kg thấy Tùng, nhìn cây này lực lưỡng thật
Để sau đống mai vàng đó anh. Chắc anh kg để ý đó. Chiều nay em đem qua bên khu nhà mẫu Mỹ Gia để rồi anh ạ