Bạn sẽ làm gì vào đêm Noel ?

newcomer!!!

Moderator
Tôi sẽ về Đà Lạt quê tôi để thưởng thức mùa Noel đúng nghĩa nhất trên đất nước Việt Nam...........:-j Còn các bạn thì sao ?

Sanken Samco-Vm05

Thành viên mới
Tôi sẽ về Đà Lạt quê tôi để thưởng thức mùa Noel đúng nghĩa nhất trên đất nước Việt Nam...........:-j Còn các bạn thì sao ?
Mơ ước hiện tại là được uống cafe với newcomer!!!!!!!! (hiện tại chứ không phải tới noel nha)

(`×Goldfish×´)

Thành viên tích cực

Lại 1 mùa yêu thương nữa đến rồi , vậy mà mình cứ lẻ bóng 1 mình
Năm nay cũng giống như những năm trước thôi,cũng chẳng có gì đặc biệt cả .
Noel nằm ở nhà đọc truyện hay làm 1 số việc cá nhân:D.

Anh New về quê đón noel vui vẻ trọn vẹn bên cạnh những người thân yêu nhé!
Chúc cả diễn đàn mùa noel ấm áp
Những đôi yêu nhau thì năm tới sẽ là điểm đánh cột mốc ngày đáng nhớ nhé ! chẳng hạng " happy wedding "
Những ai đã từng có và đánh mất hoặc chưa có 1 nữa riêng " giống Cá " thì sẽ ấm áp với gđ ,ai bảo không có người yêu là không được ấm áp nhỉ ;)). Ai chưa có và đang để ý nữa còn lại kia thì thời điểm này là thích hợp để thổ lộ bày tỏ những tình cảm dành cho nữa ấy , tự đi tìm chứ đừng ngồi đợi nó đến ,trông có vẻ thực dụng lắm đấy

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Đã lên được kế hoạch cho Noel rồi àh? Chúc mừng nghen!

Chúc Newcomer!!! cùng gia đình đón một mùa Giáng Sinh vui vẻ, ấm áp và an lành. :-*

vietlenovo

Thành viên tích cực
Noel này lạnh lắm ở nhà với Ông Bà, vui vẻ bên vợ con hạnh phúc lắm thay, ra đường rét lắm :-O

henrytran1977

Thành viên
Mình thì sẽ như mọi năm, ngồi xe máy lang thang 1 mình vòng vòng mấy con đường quen thuộc để cảm nhận cái lạnh se sắt của từng cơn gió đêm. Rồi ghé vào 1 quán cafe lề đường, ngồi một mình nhấm nháp li cafe nóng, làm mấy ngụm trà, xem người ta đi chơi Noel, miệng thì lẩm nhẩm hát "Bầu trời hun hút cơn gió se lạnh tới....nhìn ánh vì sao le lói soi cuối trời......"

newcomer!!!

Moderator

Lại 1 mùa yêu thương nữa đến rồi , vậy mà mình cứ lẻ bóng 1 mình
Năm nay cũng giống như những năm trước thôi,cũng chẳng có gì đặc biệt cả .
Noel nằm ở nhà đọc truyện hay làm 1 số việc cá nhân:D.
Alô New nhé, sẽ có khác biệt hen.....

Xichlosg

Thành viên tích cực
Có E gái Anh Xích ơi, làm 1 chuyến hỉ ?
Nghe hấp rẫn quá ! New ơi ! Thèm lắm chứ,thèm cái không gian ấy.:-*

Cuộc sống thật kỳ lạ,vòng tay và cái đầu cứ mãi luôn bé hơn những ước muốn của cái bụng ! :^o:)

foreverl74

Thành viên mới
còn mình sẽ mời các bạn về lai rai vui vẽ vài ve với gỏi khô cá chạch với xoài đài loan thôi. chúc cả nhà noel vui ve, hanh phúc, an lành

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Nghe hấp rẫn quá ! New ơi ! Thèm lắm chứ,thèm cái không gian ấy.:-*

Cuộc sống thật kỳ lạ,vòng tay và cái đầu cứ mãi luôn bé hơn những ước muốn của cái bụng ! :^o:)
Tay này thật lòng nè, ... chỉ còn ngửi ngửi bỏ đi chứ làm ăn gì được nữa đâu.

Ừhm! Cái không gian để làm ly cà phê thì ngon lắm. :-*

Xichlosg

Thành viên tích cực
Tay này thật lòng nè, ... chỉ còn ngửi ngửi bỏ đi chứ làm ăn gì được nữa đâu.

Ừhm! Cái không gian để làm ly cà phê thì ngon lắm. :-*
Phải chi dễ dàng có cơ hội lang thang với cùng cái nhóm "Quỷ sứ" ở trên nớ nhỉ ! Dứt khoát sẽ không cho Hoanglong70 theo cùng,có năn nỉ cũng hem cho !:-*8-}8-}

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Phải chi dễ dàng có cơ hội lang thang với cùng cái nhóm "Quỷ sứ" ở trên nớ nhỉ ! Dứt khoát sẽ không cho Hoanglong70 theo cùng,có năn nỉ cũng hem cho !:-*8-}8-}
Báo cáo!

Hoanglong70 đã nộp kế hoạch ăn chơi đập phá năm 2012 và đã được Cấp trên phê duyệt (trong đó có 02 lần đi Đà lạt nghen). :D

Sanken Samco-Vm05

Thành viên mới
Ặc, cà phê bệt Sài Gòn thôi, nhà thờ Đức Bà nhé ?
Đang ngồi ở quán cafe lề đường (sát Bưu điện TP) chờ Newcomer!!!. Ghé nhanh chút nha bạn. (Thấy comment hẹn là xách xe chạy liền :D. Hên là ở đây có wifi free để vào mạng chờ Tưởng tới)