bạn chọn phuong án nào

thanhtiena5

Thành viên tích cực
trong hai phương án này các bạn chọn phương án nào
cây sưu tầm

cây của mình

cây này hồi triển lãm tân phú có một a chỉ mình bỏ chi đổ dưới cùng đi, nhưng mình đã không bỏ, nay up lên xem có nhiều người đồng ý với ý kiến của mình không nha

mời mọi người cho ý kiến nào!!!

PHATGV

Thành viên
phuong án này nếu cắt cành đổ thì chỉ thu ngắn cành đó lại, chứ ko nên cắt hẳn. nhưng theo em, để vậy luôn

Le Manh Cuong

Moderator
Cây của bạn có cốt khá vì thế bạn nên làm theo ý tưởng của riêng bạn không nên làm giống họ.Chúc bạn thành công.

thanhtiena5

Thành viên tích cực
phuong án này nếu cắt cành đổ thì chỉ thu ngắn cành đó lại, chứ ko nên cắt hẳn. nhưng theo em, để vậy luôn
thank e trai, ý tưởng cũng hay đó e
Cây của bạn có cốt khá vì thế bạn nên làm theo ý tưởng của riêng bạn không nên làm giống họ.Chúc bạn thành công.
e cảm ơn a nhiều ạh, do ngay từ đầu e đã có hướng đi rùi, hum bữa đi trưng bày có ae góp ý bỏ đi chi đổ nhưng e k đồng ý, bữa nay thấy cây này giống giống nên pót lên cho ae đánh giá hướng nào đẹp hon đó a.
cây khủng quá cu e,bữa nay BIN khỏe hay sao mà ko thấy đăng cây nên bán vậy e
da k phải pin khỏe đâu a, e đang bị gí ở PTN nên k có tg để bán cây đó a, h vẫn phải ngồi viết report nè hichic

pphuocthanh

Thành viên
trong hai phương án này các bạn chọn phương án nào
cây sưu tầm

cây của mình

cây này hồi triển lãm tân phú có một a chỉ mình bỏ chi đổ dưới cùng đi, nhưng mình đã không bỏ, nay up lên xem có nhiều người đồng ý với ý kiến của mình không nha

mời mọi người cho ý kiến nào!!!
Phương án nào cũng thấy đẹp! Cây đẹp quá bạn ơi

tottayan

Thành viên
Bỏ chi dưới làm cho cây thoáng và khỏe hơn .Người thích cành lá xum xuê khi bỏ vậy sợ cây bị trống .

thang_khung

Thành viên tích cực
theo ngu ý của mình thì nên giữ lại.cành đó theo mình rất hay,nếu cắt sẽ cảm thấy trống trải và quá đơn giản.

thanhtiena5

Thành viên tích cực
thank mọi người đã vô đóng góp ý kiến
đa số mọi người đồng ý với quan điểm giữ lại chi

Thanh9x

Thành viên
làm theo ý tưởng của mình đi a.để nguyên như vậy.
cây ở hình một chuẩn rồi nhưng nhìn lại nhanh chán mắt vì quá chuẩn.mình biến tấu đi tí lạ hơn.
chúc mừng a.

cuong_gialai

Thành viên
Theo ý mình thì nên bỏ chi đổ đi, hiện tại nhìn hơi rối, ko sắc nét :) có j đừng ném gạch mình nha:)

thanhtiena5

Thành viên tích cực
Theo ý mình thì nên bỏ chi đổ đi, hiện tại nhìn hơi rối, ko sắc nét :) có j đừng ném gạch mình nha:)
hihi k có gì a ơi e lập topic này ra là để mọi người cho e ý kiến tham khảo thui mà
tại vì cây đang nuôi nên mới rối như vậy đó a,