Bão Miền Trung - Linh Sam

vietlenovo

Thành viên tích cực
Mới chuyển khẩu cây LS lá nhỏ từ SG về

Đắn đo tìm hướng đi cho cây, cuối cúng quyết định hướng đi theo kiểu gió lùa này Anh Em xem và góp ý nhé:>

Nhìn cây vẫn còn thiếu một cái gì đó mà chưa tìm ra:-w

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
với em thì vẫn thích kiểu bão mà hướng cây đi ngược với hướng gió thôi. Chứ xuôi theo thì nhì không mạnh mẽ cho lắm. Ý kiến các nhân thôi. Chứ cây này nhìn hay lắm anh

nnthanh

Thành viên
theo em chi thứ 2 anh nên uốn ngang ra 1 tí, chi đó hiện giờ hơi buông xuống quá. Cây này cao quá làm bạt phong nhìn k hợp lắm, phía thân dưới trống trải quá. A thử cho nằm nghiêng thêm tí xem có khả thi hơn k? ^^

pitieel

Thành viên Mua Bán
theo em chi thứ 2 anh nên uốn ngang ra 1 tí, chi đó hiện giờ hơi buông xuống quá. Cây này cao quá làm bạt phong nhìn k hợp lắm, phía thân dưới trống trải quá. A thử cho nằm nghiêng thêm tí xem có khả thi hơn k? ^^
ko ấn tượng lắm Việt à , cây này làm theo bài thôi , văn nhân , trực cành lả ép vào chậu cạn hơn tý ..sẻ hay hơn nhêều

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực
Mới chuyển khẩu cây LS lá nhỏ từ SG về

Đắn đo tìm hướng đi cho cây, cuối cúng quyết định hướng đi theo kiểu gió lùa này Anh Em xem và góp ý nhé:>

Nhìn cây vẫn còn thiếu một cái gì đó mà chưa tìm ra:-w
miền trung chỉ có gió hanh thang 7 kéo dài đến tháng 10 ,,khô cần cháy nắng , là quê hương của em
cây gió lùa đẹp quá

huynhvannhan

Thành viên tích cực
Thích kiểu gió lùa thì chơi cho vui.
Theo mình cây này gió lùa thì chưa đúng lắm.
Trực lắc thì đúng bài hơn.
Thân chào.

vietlenovo

Thành viên tích cực
với em thì vẫn thích kiểu bão mà hướng cây đi ngược với hướng gió thôi. Chứ xuôi theo thì nhì không mạnh mẽ cho lắm. Ý kiến các nhân thôi. Chứ cây này nhìn hay lắm anh
hii Anh cũng muốn làm như ý của em, nhưng làm hướng ngược lại thì bộ đế không hợp.

ko ấn tượng lắm Việt à , cây này làm theo bài thôi , văn nhân , trực cành lả ép vào chậu cạn hơn tý ..sẻ hay hơn nhêều
miền trung chỉ có gió hanh thang 7 kéo dài đến tháng 10 ,,khô cần cháy nắng , là quê hương của em
cây gió lùa đẹp quá
anh việt làm cây sáng tạo đẹp đó anh
Thích kiểu gió lùa thì chơi cho vui.
Theo mình cây này gió lùa thì chưa đúng lắm.
Trực lắc thì đúng bài hơn.
Thân chào.
trực lắc , rút tay cành lại sẽ đẹp đó bạn
Cảm ơn ý kiến của mọi người, cây theo bài nhiều quá rồi nhìn cũng chán, quậy khác khác tí cho vui ;;)

bão cấp mấy rồi anh việt :D
Bão này mới cấp 11 thôi em>:p hoa bữa nay ra nhiều lắm vợ khoái lắm lại được vợ cho tiền mua cây nữa rồiX_X