Bán đồ cũ tại gia và chợ cây Vạn Phúc .

NaTuan

Quản Lý Viên
Tình hình là em mới có ít đồ đồng nát phục vụ cho dân nghiện cây cảnh .
Đồ em chỉ bán tại gia và chợ cây Vạn Phúc Hà Đông Hà Nội và hội chợ TL nếu có . Vậy cụ nào có nhu cầu mua sưu tầm và phục vụ cho CV của mình thì đến xem và ủng hộ em nhé .
Phiên chợ Vạn Phúc 5-10-15-20-25-30 âm lịch Nếu tháng thiếu sẽ là ngày 29 thay cho 30 nhé các cụ .
Thanks .

Hàng mới về hôm nay .

Đục này đã bán hết , vài hôm nữa có lô mới đẹp hơn .

locnqa.mh

Thành viên
Bữa nào rảnh rỗi phải sang A chơi một chuyến mới đươc, từ chợ bưởi qua A bao xa Ạnh

a cho e xem mấy cái kéo tỉa chi răm , cắt cành , cưa xem có đẹp ko để e mấy cái về vất ở vườn , đợt rồi đi nam về mua gần 10 củ tiền đồ mà tới ngày hôm qua ko còn 1 cái ji nữa tức hộc máu, cưa thì gãy làm 3 đục thì mẻ từa lưa , máy lũa thì *** biết nó chỗ nào , dao gọt sẹo cũng mất luôn ,2 cái kéo cắt cành ars thì mất mẹ 1 cái , còn cái cất cốp xe chứ ko cũng mất luôn, dây kẽm mua mấy ký mà tới lúc mình dùng còn mấy lạng .ko cho mượn thì bảo ki cho mượn thì phá hết đồ của mình . toàn lũ sài ko ý thức và ko chịu đầu tư , cây thì bán nhiều mà đồ ko chịu mua , chỉ giỏi ô sin .

NaTuan

Quản Lý Viên
Chúc Anh đắt hàng, hôm nào em rảnh sẽ qua chợ chơi thăm gian hàng của Anh Tuấn nhé.
OK em , nhiều đồ đẹp và tốt đó em .

a cho e xem mấy cái kéo tỉa chi răm , cắt cành , cưa xem có đẹp ko để e mấy cái về vất ở vườn , đợt rồi đi nam về mua gần 10 củ tiền đồ mà tới ngày hôm qua ko còn 1 cái ji nữa tức hộc máu, cưa thì gãy làm 3 đục thì mẻ từa lưa , máy lũa thì *** biết nó chỗ nào , dao gọt sẹo cũng mất luôn ,2 cái kéo cắt cành ars thì mất mẹ 1 cái , còn cái cất cốp xe chứ ko cũng mất luôn, dây kẽm mua mấy ký mà tới lúc mình dùng còn mấy lạng .ko cho mượn thì bảo ki cho mượn thì phá hết đồ của mình . toàn lũ sài ko ý thức và ko chịu đầu tư , cây thì bán nhiều mà đồ ko chịu mua , chỉ giỏi ô sin .
Để qua cái hội chợ cây cảnh này a sẽ gửi hình cho em coi .

chụp từng sản phẩm cho dễ mua
Ra nhà bác Tuấn hoặc ra chợ Vạn phúc xem mà mua nha đồng hương. Không đọc à:D
Anh báo giá kéo cắt cành hàng mới về nhé
ra ngoài đó mua thì cần gì diễn đàn này nữa đồng khói:))
Vì mình lúc này bận và hàng cũng không có nhiều nên chưa bán qua internet đó các bạn .

Gió Lào

Thành viên
Anh có bán ở chợ Vạn Phúc nữa k ạ. Tìm như thế nào đây đại ca. Thỉnh thoảng hay ra chỗ đấy mua lan bác ạ
Anh vẫn bán chợ phiên . Anh ngồi ngay chỗ gửi xe máy đó .

NaTuan

Quản Lý Viên
Anh có bán ở chợ Vạn Phúc nữa k ạ. Tìm như thế nào đây đại ca. Thỉnh thoảng hay ra chỗ đấy mua lan bác ạ