Bán đấu giá ủng hộ diễn đàn được không?.

dinhhunganh

Thành viên tích cực
Em không phải là thành viên mua bán, em có sản phẩm định bán đấu giá ủng hộ quỹ từ thiện của diễn đàn. Vậy em có thể đăng đấu giá được không ạ?. Cảm ơn nhiều ạ.

Em không phải là thành viên mua bán, em có sản phẩm định bán đấu giá ủng hộ quỹ từ thiện của diễn đàn. Vậy em có thể đăng đấu giá được không ạ?. Cảm ơn nhiều ạ.
quỹ cho diễn đàn hay là quỹ để diễn đàn mang đi làm từ thiện zậy ta ?

cái này hơi ngố tí, mong mấy anh thông cảm cho .

mà nói chung bạn ủng hộ diễn đàn là ok hết , mình đoán thế .

ThôngXanh1

Thành viên tích cực
đấu giá ủng hộ hoàn cảnh đặc biệt ( ngày đi bán hủ tiếu gõ, hum nào đắt hàng thì cả nhà ăn cơm tiệm, gặp ngày mưa ế thì cả nhà ăn hủ tiếu thay cơm, ban đêm đi đập chuột cống nấu hủ tiếu )của TX cũng đc lun đó bạn:)

Blackrose86

Thành viên tích cực
đấu giá ủng hộ hoàn cảnh đặc biệt ( ngày đi bán hủ tiếu gõ, hum nào đắt hàng thì cả nhà ăn cơm tiệm, gặp ngày mưa ế thì cả nhà ăn hủ tiếu thay cơm, ban đêm đi đập chuột cống nấu hủ tiếu )của TX cũng đc lun đó bạn:)
Đói thì hái trái táo gai ăn đỡ cũng đc =))

dinhhunganh

Thành viên tích cực
Cảm ơn các bạn đã chỉ giúp.
PS: Táo gai loại nhỏ của TX chưa có quả thì ăn lá có được không Anh Thức?.

dungvan

Moderator
Theo quy định của D Đ, tạm thời không cho phép các hình thức bán hàng bằng phương thức bán đấu giá, chỉ trừ trường hợp bán đấu giá ủng hộ Diễn Đàn. 100 % số tiền đấu giá được chuyển vào quỹ D Đ.
Vậy bạn có thể tiến hành được mà không cần có tư cách thành viên mua bán, nhưng bạn cần nhớ mục đích của việc đấu giá nhé.
Chúc vui vẻ.