Bài 1 tường vi " Bất diệt"

hesoantoan13

Thành viên mới
Mở màn cho bài viết đầu tiên xin ra mắt DĐ 1 tác phẩm Tường vi "Bất diệt"
Trong chậu 16 năm.
Cao 46 cm
Rộng 49cm
Đường kính gốc 15cm
Trước

sau

Phải

Trái

trên

Xin ACE cho ý kiến!

daiphuocloi

Thành viên tích cực
khả năng sống và khả năng làm lũa cây cũng ác liệt, chỉ tiếc tay bông chưa đẹp lắm

L_Q_N

Thành viên tích cực
với cây này nên lấy cành 1 thả rơi thêm nhịp nữa và lấy ngọn ở đoạn giữa thân từ cành 1 đi lên là hợp lý . cành 2 và ngọn hiện tại nên bỏ đi !

soncm

Thành viên tích cực
với cây này nên lấy cành 1 thả rơi thêm nhịp nữa và lấy ngọn ở đoạn giữa thân từ cành 1 đi lên là hợp lý . cành 2 và ngọn hiện tại nên bỏ đi !
Ý này hay nè, cùng một ý tưởng luôn.

Hùngcòi

Thành viên tích cực
Làm lũa của bác có tay nghề đẹp,bông nhìn chưa được đẹp nắm thời gian nữa là đẹp Thanks đã chia sẻ

hesoantoan13

Thành viên mới
Em mới tham ra diễn đàn chưa có đóng góp gì mà đã được mọi người quan tâm chia sẻ thế này em rất vui:
Sau khi bị “ học trò” lừa, bị bạn thân phản trong tâm trạng thừa chết thiếu sống đã cho em thể hiện cảm xúc của mình lên cây cảnh này, thật sự có trải qua thì mới cảm nhận được cái đau đớn nay… Cũng chính từ đó cây cảnh đã mang lại cho em cuộc sống tích cực hơn, giúp em bước qua 1 năm đen tối phải sống - ăn - ngủ trong sự thù hận tột cùng…
Một chân lý sống rằng cây cảnh nghệ thuật còn có thể “ cứu vớt con người” chứ không đơn thuần là mạng lại cho cuộc sống tươi đẹp hơn.