Anh soncm thăm hội quán Miền Bắc .

Phú bonsai

Thành viên
Sao e chưa thấy a Sơn cm làm 1 cây demo nào tặng ae hội miền Bắc vậy a
Chúc ae hội miền Bắc ngày càng phát triển

hqvuhototbung

Thành Viên Danh Dự

Cây hay + chụp khéo = Rất đẹp

Cảm ơn bạn ND.

Chúc bạn Soncm hưởng nhiều niềm vui bonsai + bạn hiền.
(uống ít thôi, để sức ngắm cây và ngắm ....hoa Hà nội !)

viengvinhkieu

Quản lý mới
Đoàn kết thắm tình anh em, Chúc mọi người sức khỏe để giao lưu nhiều hơn nữa, vườn trên cao của anh Chiến, nhiều cây đẹp quá xin chúc mừng. Chúc mọi người giao lưu vui vẻ.

canhnghean

Thành viên tích cực
đang ra phải có những hình ảnh thanh viên đứng ra làm 1 cây để anh em còn xem nữa, nhìn nó mới hấp dẫn đc, hehehe

storm_snows2006

Thành viên tích cực
Những ngày đầu đông trời se lạnh, anh em Hà Nội được đón tiếp anh soncm đến từ đất mũi Cà Mau.

Gửi tới các bạn một số tấm hình anh em gặp mặt .

Những tình cảm anh em gặp nhau thật ấm lòng .

Anh LeManhCuong demo luôn em Tùng nhỏ, bác ấy tranh thủ vào mùa làm Tùng Cối đây mà .

Sau đó anh Nguyễn Đại Chiến mời anh em thăm vườn trên cao của mình, một khu vườn đẹp .

Chụp hình lưu niệm cùng chủ nhân .

Anh soncm và anh Nguyễn Đại Chiến .

Khu vườn còn nhiều tác phẩm đẹp mà mình không thể chụp hết .

Cám ơn anh Dũng đã chia sẻ, vườn anh Chiến nhiều cây tùng già và đẹp. Chào mừng anh Sơn ra thăm thủ đô mến yêu:)

QUÔC CHÂN

Thành viên Mua Bán
Những ngày đầu đông trời se lạnh, anh em Hà Nội được đón tiếp anh soncm đến từ đất mũi Cà Mau.

Anh LeManhCuong demo luôn em Tùng nhỏ, bác ấy tranh thủ vào mùa làm Tùng Cối đây mà .

Sau đó anh Nguyễn Đại Chiến mời anh em thăm vườn trên cao của mình, một khu vườn đẹp .

thanhs ND đã chia sẻ chúc các bác vui,chúc hôi quán càng ngày càng phát triển

Sonbn

Thành viên
Thanks anh Dũng chia sẻ. Vườn anh Chiến chất lượng quá. Lúc nào có đk anh cho thêm ảnh ngắm đỡ thèm ;;)

vanxeng

Thành viên tích cực
Tks anh Dũng chia sẻ! Chào mừng a Sơn đến Hà Nội! Vườn anh Đại Chiến ở đâu vậy anh Dũng? Mấy cây điệu quá!

soncm

Thành viên tích cực
Hà Nội đầu đông nhưng rất ấm áp tình Bắc Nam. Cảm ơn lời chúc tốt đẹp của các ACE và sự nồng hậu của AE hội MB
đã đã ưu ái chu đáo. Dấu ấn tình cảm đã khắc đậm trong tâm mãi mãi không phai nhạt.
Một lần nữa xin gửi đến tất cả ACE lời cảm ơn trân trọng.
Chúc toàn thể ACE luôn tươi vui và sức khỏe.

Thân chào

Soncm

Meobeodn

Thành viên mới

Chào mừng anh Sơn ra HN,xem hình ảnh mấy anh em vui vẻ quá.
Vườn cây của anh Chiến rất đẹp,anh N D tổ chức cho anh em HN một chuyến thăm quan thì tốt quá.

ngoc_dung

Moderator

Cây hay + chụp khéo = Rất đẹp

Cảm ơn bạn ND.

Chúc bạn Soncm hưởng nhiều niềm vui bonsai + bạn hiền.
(uống ít thôi, để sức ngắm cây và ngắm ....hoa Hà nội !)
Cảm ơn bác Vũ Hưng đã khen hihi...
Anh Sơn uống rượu tốt lắm bác ạ, uống một lúc cả lít luôn rồi vẫn đi ngắm... hoa HN bình thường, nể lắm ạ .

Sao e chưa thấy a Sơn cm làm 1 cây demo nào tặng ae hội miền Bắc vậy a
Chúc ae hội miền Bắc ngày càng phát triển
Thanks bạn, a Sơn vẫn còn ở đây mà, ngày mai sẽ có cây demo do anh Sơn làm tại hội quán miền bắc .

ngoc_dung

Moderator
Thanks anh Dũng chia sẻ. Vườn anh Chiến chất lượng quá. Lúc nào có đk anh cho thêm ảnh ngắm đỡ thèm ;;)
Hôm nào Sơn qua anh đi, anh dẫn đến xem thực tế mới phê, anh Chiến hiếu khách lắm .

Tks anh Dũng chia sẻ! Chào mừng a Sơn đến Hà Nội! Vườn anh Đại Chiến ở đâu vậy anh Dũng? Mấy cây điệu quá!
Vườn anh Chiến ở 71 hàng Buồm em, vườn mini của em vừa rồi có thêm được em nào không .

vanxeng

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Anh soncm thăm hội quán Miền Bắc .

Hôm nào Sơn qua anh đi, anh dẫn đến xem thực tế mới phê, anh Chiến hiếu khách lắm .

Vườn anh Chiến ở 71 hàng Buồm em, vườn mini của em vừa rồi có thêm được em nào không .
Vâng, cảm ơn anh! Vườn mini của em thêm toàn cây linh tinh và cây phôi thôi anh. Em đang tích luỹ kinh nghiệm, sau này có điều kiện mới sưu tầm thêm cây đẹp anh ah! Hôm rồi em gặp quoctuantran, Tuấn khoe mới lấy cây Nguyệt của anh!