Anh Lâm Ngọc Vinh (lnvinh) được Bonsai Quốc tế công nhận..!

Anh Vinh đâu rồi? Anh em chúc mừng mà không thấy bác nói gì thế?
Chúc mừng anh, chúc mừng diễn đàn! Mong rằng diễn đàn của chúng ta sẽ có nhiều hơn nữa những thành viên như anh Vinh

Truongkhanh89

Thành viên
Xin chúc mừng anh Lâm Ngọc Vinh ! Hy vọng rồi đây sẽ còn nhiều anh em chúng ta trên diễn đàn này tiếp bước anh mà sánh bước cùng với bạn bè khắp nơi trên thế giới .

anhcaycauthuong

Thành viên
xin chúc mừng anh INVINH. Việt Nam đã được tự hào, Giới chơi cây càng tự hào hơn khi có một người đàn anh đẳng cấp Quốc tế chỉ bảo. xin chia vui cùng anh, chúc anh cùng gđ mạnh khỏe, dành nhiều thời gian cho diễn đàn.

Tonhank

Thành viên mới
Chúc mừng anh Vinh! AE DDCCVN tự hào có người anh, người bạn đẳng cấp được giới bonsai quốc tế công nhận!
Chúc anh và gia đình sức khỏe, gặt hái nhiều thành công nhiều hơn nữa!

anh vinh vẫn chưa có commet nào anh hả?.hihi xin chúc mừng anh và chúc cho nền cây cảnh bonsai việt nam đang từng bước hòa nhập cùng thế giới.
- xin chào anh Lâm Ngọc Vinh :
xin anh cho biết cảm tưởng của mình khi biết được thông tin như vây.
mọi Tv của ccvn.com đang chờ ý kiến của anh.
:D

lnvinh

Super Moderator
Chào tất cả các anh em bạn bè trên diển đàn caycanhvietnam.com.
Trước hết LNVINH hết sức cám ơn tình cảm của các bạn dành cho lnvinh khi có thông tin này. Thật sự bản thân lnvinh cũng thật là vui mừng khi thấy trang web artofbosai.org đăng 1 phần thông tin về bản thân nói riêng và có nhắc đến tên Việt Nam trong mục giới thiệu. Bản thân được đăng trên trang này đã vui rồi bởi vì những thông tin về tác phẩm được đăng trên trang này được chọn lọc rất kĩ với những tham vấn về thực tế cũng như thực lực của tác phẩm tác giả rất kĩ lưỡng mới được chọn đăng, càng vui hơn khi thấy tên Việt Nam được nhắc đến bởi vì từ đây, phong cách bonsai của lnvinh nói riêng, của Việt Nam nói chung đã được rất nhiều bạn bè năm châu biết đến phần nào qua các tác phẩm được đăng.

Từ những thông tin này và từ những tình cảm rất nồng nhiệt chân thành của các bạn dành cho lnvinh, nhận thấy mình đã định hướng đúng là làm sao đễ bonsai có thể đến với mọi người một cách dễ dàng nhất để trong tương lai không chỉ có các tác phẩm của lnvinh được các trang web uy tín như ArtOfBonsai biết đến mà còn nhiều người hơn nữa có nhiều tác phẩm đẹp hơn nữa được nhiều trang web uy tín, nhiều thông tin đại chúng xa hơn nữa khắp nơi trên thế giới biết đến bonsai Việt Nam là những tác phẩm nghệ thuật mang tính đẳng cấp.

Một lần nữa xin cám ơn các bạn, những người đã tạo nguồn sáng tạo cho lnvinh và những nghệ nhân tương lai của Việt Nam trong tương lai.

laki

Thành viên
Xin chúc mừng bác Lnvinh, chúc mừng dd có một người có tâm có tài và có tầm

bigbabol

Moderator
Theo tôi biết thì có rất nhiều bàn tay vàng.Nhưng giúp đỡ,chỉ dẫn ae thì Lâm Ngọc Vinh quả là có có lòng VÀNG.
bạn nhận xét chính xác 100% anh VInh nên được tôn vinh trên diễn đàn vào ngày 20 tháng 11 này như là một nghệ nhân , nhà giáo ưu tú
monh anh em diễn đàn ủng hộ và có phần quà tượng trưng cho những đóng góp của anh Vinh cho diễn đàn cũng như cho giới chơi bon sai

NGUYENTHOQN

Super Moderator
chào tất cả các anh em bạn bè trên diển đàn caycanhvietnam.com.
Trước hết lnvinh hết sức cám ơn tình cảm của các bạn dành cho lnvinh khi có thông tin này. Thật sự bản thân lnvinh cũng thật là vui mừng khi thấy trang web artofbosai.org đăng 1 phần thông tin về bản thân nói riêng và có nhắc đến tên việt nam trong mục giới thiệu. Bản thân được đăng trên trang này đã vui rồi bởi vì những thông tin về tác phẩm được đăng trên trang này được chọn lọc rất kĩ với những tham vấn về thực tế cũng như thực lực của tác phẩm tác giả rất kĩ lưỡng mới được chọn đăng, càng vui hơn khi thấy tên việt nam được nhắc đến bởi vì từ đây, phong cách bonsai của lnvinh nói riêng, của việt nam nói chung đã được rất nhiều bạn bè năm châu biết đến phần nào qua các tác phẩm được đăng.

Từ những thông tin này và từ những tình cảm rất nồng nhiệt chân thành của các bạn dành cho lnvinh, nhận thấy mình đã định hướng đúng là làm sao đễ bonsai có thể đến với mọi người một cách dễ dàng nhất để trong tương lai không chỉ có các tác phẩm của lnvinh được các trang web uy tín như artofbonsai biết đến mà còn nhiều người hơn nữa có nhiều tác phẩm đẹp hơn nữa được nhiều trang web uy tín, nhiều thông tin đại chúng xa hơn nữa khắp nơi trên thế giới biết đến bonsai việt nam là những tác phẩm nghệ thuật mang tính đẳng cấp.

Một lần nữa xin cám ơn các bạn, những người đã tạo nguồn sáng tạo cho lnvinh và những nghệ nhân tương lai của việt nam trong tương lai.
chÚc mỪng invinh thÀnh cÔng trong sỰ nghiỆp bon sai nghỆ thuẬt
xin chÚc mỪng ....
:d:d:d
nguyenthoqn

longduyen

Thành viên tích cực
Em cũng xin được chi vui với bác Vinh với.
Thật tự hào. Bác đã giúp người Việt khẳng định mình.
Là 1 trong những người mê và thích chơi cây cảm ơn bác nhiều

lamhuong

Thành viên mới
Xin chúc mừng nghệ nhân Lâm Ngọc Vinh ! Đó thật sự là 1 tin vui cho bonsai Việt Nam

trinhvantu

Thành viên
Lâm Ngọc Vinh là từ Việt Nam. Sinh năm 1970, giới thiệu đầu tiên của mình để Bonsai đến từ thấy bonsai đầu tiên của mình trong một tờ báo khi ông được chỉ mười năm tuổi. Điều này xem đầu tiên của một cây bonsai đã dẫn tới nhiều năm nghiên cứu và thử nghiệm với các loài bản địa nhiệt đới Việt Nam bao gồm các loại cây ăn trái, cóc, ổi, mận, xoài, chanh, ớt, và sau đó có ít được sử dụng các loài như hoa hồng và những người khác.

Ông làm việc với nhiều hình thức bao gồm cả núi, đá, và cảnh quan, và đặc biệt là Mame và Shohin bonsai. Lâm nổi tiếng ở quê nhà của ông Việt Nam và cũng trên các trang web cây cảnh quốc tế. Làm việc và thành tích của ông được đánh giá cao và biểu dương ông đã giành được nhiều giải thưởng tại Việt Nam.
Đây là bài viết về anh Vinh.