Anh Lâm Ngọc Vinh (lnvinh) được Bonsai Quốc tế công nhận..!

minhhunggh

Thành viên
Lâm Ngọc Vinh là từ Việt Nam. Sinh năm 1970, giới thiệu đầu tiên của mình để Bonsai đến từ thấy bonsai đầu tiên của mình trong một tờ báo khi ông được chỉ mười năm tuổi. Điều này xem đầu tiên của một cây bonsai đã dẫn tới nhiều năm nghiên cứu và thử nghiệm với các loài bản địa nhiệt đới Việt Nam bao gồm các loại cây ăn trái, cóc, ổi, mận, xoài, chanh, ớt, và sau đó có ít được sử dụng các loài như hoa hồng và những người khác.

Ông làm việc với nhiều hình thức bao gồm cả núi, đá, và cảnh quan, và đặc biệt là Mame và Shohin bonsai. Lâm nổi tiếng ở quê nhà của ông Việt Nam và cũng trên các trang web cây cảnh quốc tế. Làm việc và thành tích của ông được đánh giá cao và biểu dương ông đã giành được nhiều giải thưởng tại Việt Nam.
Đây là bài viết về anh Vinh.
Phải biên tập lại chứ bác trinhvantu ơi! Ông google dịch lủng củng quá. Chúc mừng bác Vinh

tran mau vinh

Thành viên
em mới tập tành chơi cây kiểng và cũng mới tham gia diển đàn,nghe danh bác Lâm Ngọc Vinh quá cao thủ.nhưng không biết bác là người như thế nào cao ,thấp ,mập , lùn ra làm sao cả .nếu có thể hôm nào rảnh bác post ảnh của bác cùng dịa chỉ lên cho anh em ai chư biét như em biết với để không sau này ra dường gặp cao thủ mà không biết.
Em nói thưc lòng đó nhge bác ,nếu có gì đó không phải mong bác bỏ qua cho em

Quí Tài

Quản Lý Viên
em mới tập tành chơi cây kiểng và cũng mới tham gia diển đàn,nghe danh bác Lâm Ngọc Vinh quá cao thủ.nhưng không biết bác là người như thế nào cao ,thấp ,mập , lùn ra làm sao cả .nếu có thể hôm nào rảnh bác post ảnh của bác cùng dịa chỉ lên cho anh em ai chư biét như em biết với để không sau này ra dường gặp cao thủ mà không biết.
Em nói thưc lòng đó nhge bác ,nếu có gì đó không phải mong bác bỏ qua cho em
Bạn vô đây http://forum.caycanhvietnam.com/diendan/showthread.php?t=3268 nè sẽ biết được cao thủ "ốm" như thế nào nhe

lehaianh

Thành viên mới
Xin gửi tới anh Lâm Ngọc Vinh lời chúc tốt đẹp nhất .
anh là niền tự hào nói riêng của những người yêu cây và là niềm tự hào chung của việt nam khi có được một nghệ nhận được năm trâu bốn bể ghi nhận.các vận động viên có thể mang lại huy chương vàng cho đất nước đất nước tự hoà về họ.anh Vinh đem lại cho tất cả mọi người yêu cây niềm vui niềm đam mê niềm tự hào, cái đẹp về nghệ thuật của việt nam mà đại diện à anh Lâm Ngọc Vinh được công nhận.
xin chúc mừng anh một lần nữa.....
anh lại là người tiếp thêm cho anh em yêu cây niềm tin sự đam mê cháy bỏng .
XIN CẢM ƠN ANH

haott

Thành viên mới
Chúc mừng Bác lnvinh!!!

Bác nói được, làm được điều bác và mọi người mong muốn. xin chúc mưưưừng ....

phamtriu.tb

Thành viên Mua Bán
thế vẫn chưa là gì đâu,để xem Lâm tiên sinh còn tiến xa,ai thành lập L.N.Vinh.FC vui cho tiểu tử làm 1 fan

NHAT DUY

Thành viên
chúc mừng anh thật là '' hữu xạ tự nhiên hương '' khi nào thiếu người anh cho em chức bê tráp anh nhé !

minhphu105

Thành viên mới
Chúc mừng Vinh đã đạt đến đỉnh cao của Nghệ Thuật nói chung và cây cảnh nói riêng!
Từ lâu em rất ngượng mộ Anh Vinh nay càng ngưỡng mộ hơn.Admin kiếm vệ sỹ bảo vệ chặt chẻ "Viên Ngọc "của Diễn đàn nhe!Coi chừng bị "cướp người"! :)

banghoi

Thành viên
Không biết nói gì hơn, nói thêm thừa, em chỉ chúc anh Vinh sức khỏe để cống hiến và giúp đỡ AE trong diễn đàn nói riêng và bonsai Việt Nam nói chung :)
Em có 2 ước mơ 1 là có dịp sang Old Trafford xem MU đá bóng, thứ 2 là có dịp thăm vườn của anh Vinh.

hathanhvinh

Thành viên tích cực
Chúc mừng Bạn Vinh và là người đại diện cho VN trong lãnh vực của nghệ thuật bonsai, cũng là niềm tin và kỳ vọng của AE DĐ nói chung, Quốc tế nói riêng!

Vinh-An Giang