anh em Tuy Hòa,Phú Yên sáng mai tập trung nghen!

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Anh em nhà mình sáng mai cố gắng tập trung uống cafe ăn sáng nha,vì có khách ở xa về thăm ae mình nè. Ai đọc được topic này thì vào điểm danh nha. Thông báo này thay cho giấy mời,ôi vui quá là vui!!!

cuong phuyen

Thành viên Mua Bán
Anh em nhà mình sáng mai cố gắng tập trung uống cafe ăn sáng nha,vì có khách ở xa về thăm ae mình nè. Ai đọc được topic này thì vào điểm danh nha. Thông báo này thay cho giấy mời,ôi vui quá là vui!!!
ai da vuj gif đây có ăn nhậu gì hông anh,vui nhĩ ae py đâu hết rồi

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Có chương trình và tiết mục bất ngờ đó Cường ơi! Tui cũng mới biết tin cách đây vài tiếng à. Mới đi NT về ngày hôm qua,bị mất đt nên hiện bây giờ ko có 1 số đt nào của ae cả,nên mới lập topic này để ae vô coi cho nhanh luôn. Sáng mai chạy vô sớm nghen.

cuong phuyen

Thành viên Mua Bán
Có chương trình và tiết mục bất ngờ đó Cường ơi! Tui cũng mới biết tin cách đây vài tiếng à. Mới đi NT về ngày hôm qua,bị mất đt nên hiện bây giờ ko có 1 số đt nào của ae cả,nên mới lập topic này để ae vô coi cho nhanh luôn. Sáng mai chạy vô sớm nghen.
hèn gì goi ko được call em 0909199007 để biết thêm chi tiết nhen hj

tuongbui1968

Thành viên Mua Bán
em mới tham gia diễn đàn và đăng kí mua bán đc hơn 11 ngày rồi vậy em có đi off đc ko hén ! :)

trinhvanphung

Thành viên tích cực
dạ,chào anh Tưởng. Ngày mai ko phải là ngày off anh à,chỉ là ngày ae tập trung đi ăn sáng uống cafe và đi vòng vòng vài vườn cây của ae tham quan thôi ạ. Rồi ae dùng cơm trưa với nhau. Nếu như sáng mai anh có rảnh thì ghé vô thành phố chơi và giao lưu cùng với ae cho vui luôn anh à!có gì mai anh cứ gọi cho em hoặc là thang_khung hay nguyentran gì cũng được. Mong được gặp gỡ và giao lưu cùng anh!

dungsh

Thành viên
Hôm nay mới thứ 6 mà. Triệu tập thế này ko đi đc rồi[-:)(:)(:)((. Chúc các ae gặp nhau vui vẻ

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Hôm nay mới thứ 6 mà. Triệu tập thế này ko đi đc rồi[-:)(:)(:)((. Chúc các ae gặp nhau vui vẻ
ko đi được thì sáng mai ae sẽ chạy lên đó luôn,ehhehee. nãy giờ ae bàn là mai lên sông hinh off luôn nè. có gì mai gặp nghen!