Anh em thành viên PHÚ YÊN họp mặt lần thứ 1

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Bữa giờ anh đi hơn nửa tháng rồi,hihi. Ủa,mà ngày mai sao mà hok biết có đi được ko vậy cường? Cố gắng tranh thủ buổi sáng lên chơi với ae tí rồi đi cung được.

lyduong_py

Thành viên tích cực
lý duong có mời vị chủ tịch hội cây cảnh phú yện tham dự buổi of của hội d đ cây cảnh của tụi mình rồi đó ,chắc chắn sẻ vui tới bến luôn ,ngoài ra có những vị khách cao niên về cây cảnh nửa .ae cố gắng có mặt đông đủ nhé,,,,cảm ơn.

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Anh em thành viên PHÚ YÊN họp mặt lần thứ 1

lý duong có mời vị chủ tịch hội cây cảnh phú yện tham dự buổi of của hội d đ cây cảnh của tụi mình rồi đó ,chắc chắn sẻ vui tới bến luôn ,ngoài ra có những vị khách cao niên về cây cảnh nửa .ae cố gắng có mặt đông đủ nhé,,,,cảm ơn.
oh,như vậy thì tốt quá! Chắc ngày mai sẽ đông lắm đây! Hôm nay ae PY bận hết rồi hay sao mà hok thấy ai ở trong này hết.

lehidu

Thành viên tích cực
Tranhieubuu và phamngochien nhắn với mình là không về được với các anh em, chúc các anh em gặp nhau vui tới bến.

toande35

Thành viên
Chúc ngày mai anh em Phú Yên có Hội Trưởng hihih
Em đã chuẩn bị Đùi de và Bia khi anh em đến thăm vườn nhỏ của em , Mong rằng anh em đừng cười vườn của Em . Em cố gắn Phục vụ các anh hết mình chỉ còn Tay chân thôi Hẹn mai gặp nhé chào cả nhà.

nguyen tran

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Anh em thành viên PHÚ YÊN họp mặt lần thứ 1

Chúc ngày mai anh em Phú Yên có Hội Trưởng hihih
Em đã chuẩn bị Đùi de và Bia khi anh em đến thăm vườn nhỏ của em , Mong rằng anh em đừng cười vườn của Em . Em cố gắn Phục vụ các anh hết mình chỉ còn Tay chân thôi Hẹn mai gặp nhé chào cả nhà.
Anh Toàn lúc nào cũng chơi hết mình với anh em. Tiếc là bữa đó chưa được nhắm ngọc dương tửu với đùi dê. Thôi đành nhịn chờ bữa khác vậy.=P~