Anh em Quảng Ninh vào đây điểm danh đi...

NguyetQueMinhTinh

Thành viên
Anh Sói à đợt này em sẽ quyết tâm sang cái dăm ăn lẩu thôi vì buổi tối thứ 6 em phải trông con cho vợ đi học ẹc, em đang cảnh gà trống nuôi con nè chán không.
anh ơi, nếu khổ quá thì mang gà trống cho em trông giúp cho.>:)

thanh hoi

Thành viên tích cực
Mình là thành viên mới nên chưa biết danh tính và địa chỉ cụ thể của huuducIT nếu muốn chia se bí kíp phải làm thế nào?
Vua chém của hội Quảng ninh đó anh>:)^#(^
==================================
thông tin đầy đủ ở đây rồi mà anh
thống nhất sau Ero anh em mình gặp nhau nhé
Xạo vừa thôi nha lâu quá không gặp ồi đấy\m/

conghaudn70

Thành viên
Nghe nói ở Qn nhiều sa tùng, mình chưa biết địa điểm cụ thể.Có ai biết ko?alô cho mình với để sưu tầm vài cây nho nhỏ:-bd

conghaudn70

Thành viên
Mình nhờ ,và mời anh em hội Qn về nhà tư vấn trực tiếp về cách làm cây bon sai,đặc biệt sói hoang vì sói làm khách ở Cp.
Minh là thành viên mới, mới tập tành nên mọi việc cần nhờ anh em tư vấn (muốn chơi phải hỏi, muốn giỏi phải học):-c

tieuboi

Thành viên
Hội QN mới có thêm thành viên mới bên Cẩm Phả chơi lan và cây canh rất ấn tượng gần nhà em nhưng lại xa ngõ mới gặp vui quá xá ha ha ha:x:x:x

Sói Hoang

Quản lý mới
Mình nhờ ,và mời anh em hội Qn về nhà tư vấn trực tiếp về cách làm cây bon sai,đặc biệt sói hoang vì sói làm khách ở Cp.
Minh là thành viên mới, mới tập tành nên mọi việc cần nhờ anh em tư vấn (muốn chơi phải hỏi, muốn giỏi phải học):-c
Hì....Hay Chủ Nhật này em sang nhỉ?..................Xem tình hình thế nào đã anh nhé!
Có ngươi đẹp nào đi cùng ko? đi 1 mình ngại lắm......

Gì thế? Gì thế?!
Quang Hạ đây rồi!

Trần Quang Hạ
Nick: quangha77qh77
DĐ: 01292500566
Cô Tô - Quảng Ninh

:-bd
Đã cập nhật anh váo danh sách....Hi....vui quá!
Vậy là ae Quảng Ninh lại có thêm người. :x

conghaudn70

Thành viên
Anh em bên cẩm phả chơi cây vẫn còn hạn chế lắm. Ha Ha Ha....Chủ nhật này mà hội ngộ cùng sói thì vui lắm lắm...!
Quang hạ đâu rồi nhỉ cho mình hỏi thăm tí,nghe giang hồ đồn đại ở ngoài đó Tùng đảo và phi lao có rất nhiều phải Ko? có điều kiện mình sẽ đi thăm đảo 1 chuyến cho mở rộng tầm nhìn.

quangha77qh77

Thành viên
A sói cho e xin 1 chân.e quê hp nhưng đang công tác ở quảng yên.và bây giờ đang làm ở tuần châu.có gì bác alo cái e có mặt ngay.
Tên bùi thanh tuấn.sđt0977707544
Anh em Quảng Ninh nhập luôn Bùi Thanh Tuấn cho hết đường về Hải Phòng luôn đi "Sói"!
Anh em bên cẩm phả chơi cây vẫn còn hạn chế lắm. Ha Ha Ha....Chủ nhật này mà hội ngộ cùng sói thì vui lắm lắm...!
Quang hạ đâu rồi nhỉ cho mình hỏi thăm tí,nghe giang hồ đồn đại ở ngoài đó Tùng đảo và phi lao có rất nhiều phải Ko? có điều kiện mình sẽ đi thăm đảo 1 chuyến cho mở rộng tầm nhìn.
Có Tại Hạ ở đây! Nghe tên này quen quen!
Đúng là tiếng lành đồn xa. Thú thật Tùng và Phi lao ngoài đảo nhiều vô kể, chỉ có điều... hì hì hì.
Tại Hạ đang có ý định dụ dỗ "Sói hoang" "Lừa" anh em ra đảo off cái đây, không biết có ai đi được không?
:-bd

quangha77qh77

Thành viên
chốn đâu giờ mới thấy xuất hiện thế anh . hay tại buổi off N Đ giờ mới tỉnh :D
Nói thật, sau hôm đó về anh ốm luôn cả tuần. Hôm sau đã sốt mà vẫn phải đưa vợ đi khám thai, Chú thấy có khổ không?!~X(
Sao danh sách vẫn dừng ở số 26 thế nhỉ?

"Sói" ơi! Tổ chức off ở đảo Cô Tô đi!