Anh em Hải Phòng xem thông báo tháng 9

ductoanvqh

Thành viên tích cực
Tháng 9 là tháng của những lễ hội mừng độc lập! Để thay đổi không khí và tạo khoảng chờ cho anh em sửa soạn và chăm sóc Bonsai chuẩn bị cho những dịp trưng bày tác phẩm sắp tới, câu lạc bộ Bonsai Hoa Phượng Hại Phòng sẽ không tổ chức Trưng bày trong tháng này mà chương trình hoạt động tháng 9 của chúng ta sẽ như sau:
Chương trình thứ nhất:
Đi thăm quan và giao lưu tại triển lãm cây cảnh tại Hải Dương tổ chức từ 20 đến 27 tháng . Lịch thăm quan của Câu lạc bộ ta vào ngày Chủ nhật ngày 23 tháng 9 năm 2012. Anh em đăng ký với đồng chí Quý trước ngày 20 (thứ 5) để ban tổ chức thuê xe cho phù hợp.
Kinh phì cho chuyến đi: Mỗi thành viên tham gia đóng góp 500 ngàn đồng là kinh phí thuê xe và ăn uống ngày hôm đó.
Chương trình thứ hai:
Xem ca nhạc do đoàn cải lương Hải Phòng trình diễn vào tối thứ 6 ngày 21 tháng 9. Toàn bộ vé sẽ được anh Toàn giám đốc đoàn cải lương Hải Phòng tài trợ mỗi người đăng ký một cặp vé.
Anh em nào tham gia cũng đăng ký với đồng chí Quý trước ngáy 20 tháng 9 (thứ 5) để anh Toàn chuẩn bị vé nha.
Trân trọng thông báo!
P/s: Ngọc Quý, nick name ngocquy hp, sddt liên lạc: 0973349779

ductoanvqh

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Anh em Hải Phòng xem thông báo tháng 9

Chúc các pác giao lưu vui vẻ :x
Cảm ơn lời chúc của anh!
==================================
Chương trình hay, chúc anh em Hải Phòng có buổi giao lưu vui vẻ.
Cảm ơn anh!
chúc anh em clb hoa phượng hp có buổi họp mặt vui vẻ nha:-h
Cảm ơn! cảm ơn!

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
hôm nọ ở CF bonsai mấy ae đã hẹn nhau đi vào ngày thường,đi chủ nhật thì chắc là e ko tham ja đc rồi
còn vụ cải lương ko biết sao

han_qn

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Anh em Hải Phòng xem thông báo tháng 9

Cảm ơn lời chúc của anh!

Cảm ơn anh!

Cảm ơn! cảm ơn!
dạo này phong trào mạnh dữ vậy ah zai