anh em cùng đánh giá nhé

tybs

Thành viên
tôi vừa mua trượt cây nguyệt quế này ở festival sinh vật cảnh hải dương ,chủ nhân của nó đòi đủ 35 chai mới chiu gả em nó,về nhà lấy đủ tiền lên thì em nó đã theo người khác,cầm 35 chai mà chỉ biết nhìn em theo chồng... anh em xem cây nay có đang tiếc không nhé

Văn

Thành viên tích cực
Rất tiếc,cây Nguyệt quế đẹp quá mà lại trượt.

Mà sao bác post những 02 topic lận.?

NGUYENTHOQN

Super Moderator
tôi vừa mua trượt cây nguyệt quế này ở festival sinh vật cảnh hải dương ,chủ nhân của nó đòi đủ 35 chai mới chiu gả em nó,về nhà lấy đủ tiền lên thì em nó đã theo người khác,cầm 35 chai mà chỉ biết nhìn em theo chồng... anh em xem cây nay có đang tiếc không nhé
thoqn có quan tâm cây triển lãm festival HD. cây này bình thường cũng xếp vào loại giá (trăm tr) có thể bạn nghe nhầm
hơn thế nó đã đưa ra tr.lãm thì không có giá bạn nói .....

NGUYENTHOQN

Super Moderator
;)
thoqn có quan tâm cây triển lãm festival HD. cây này bình thường cũng xếp vào loại giá (trăm tr) có thể bạn nghe nhầm
hơn thế nó đã đưa ra tr.lãm thì không có giá bạn nói .....;););)

Vu1991

Thành viên
Thế sao bác không đặt cọc tạm vài triệu rồi hãng về lấy tiền???
Mà cháu nói thật cây đấy 35 tr thì có khối người tranh nhau...Chắc bác nhầm giá rồi!!!

trinhvantu

Thành viên
35 tr là người ta trêu mình thôi , người mua vẫn là người của họ , chứ với giá cây ngày 1 cao thì cay này ko thể có giá đó.

buiakienacuong

Thành viên
Hơ..hơ,,, Ông có cây này cũng ác ghê.Chắc ông cho bác ăn thịt Thỏ rồi.Mất công về lấy tiền mà không mua được cây...Tiếc hùi hụi.Chia buồn với Bác vì không rước nàng về ...được.

randuoichuon

Thành viên
cây này e đoán hoành gốc cỡ 80, nếu nó là cây ngyên liệu thì giá khoảng bao nhiêu mà sao khi thành phẩm lại đắc giá wa vậy mấy bác.

tybs

Thành viên
khong phai dau.ong nay on ay o binh dinh,toi moi choi cay ongcu lai ni ong ay mai,hom do la hom cuoi cung cua festival,ong ay dang don hang ma.toi cung mua duoc cua ong ay mot cay gia 6 chai,cung la nguyet que, khi nao toi post le anh em xem nhe minh moi choi lai đeo cay giua duong cu lan tan,cay nguyet que do dau tien ho doi 85 chai co, toi cu tiec qua

tybs

Thành viên
cây nay giờ đã vè chủ khác,tôi sẽ cố tìm lai thông tin thê nào sẽ thông bao anh em nhé

vu hoang

Thành viên
xin lôi cả nhà con cá bắt trượt chắc ai cũng tiếc các bác nhỉ? nhưng của trời còn nhiều các bác oi! lúc nữa em up lại hình một cây mời các bác đánh giá! đối với cây nguyệt quế này thì em cùng tiếc với bác! với dáng song siêu cổ lão thì mua tốt!

sieuquayhg

Thành viên
Cây này đáng giá trong khoảng 100 chai là bình thường mà bác. Bác trượt em nó thì tiếc quá. Không mất tiền mà lại như mất tiền đó bác!

natureini

Thành viên
Cây này già và khủng điều đó không thể phủ nhận.
Cây được tạo tán tự nhiên nhưng cách bẻ tay cành thì không được tự nhiên.
Thân thẳng như vậy thì cành C1 nên để thẳng tự nhiên cho nó khỏe khoắn, đỡ giả tạo.

phanhuuhieu

Thành viên
cây quá đẹp giá quá mềm. Bác không mua thì cây này không có duyên với bác rồi. chia buồn với bác:eek::eek::eek:. vài ảnh vui nhe bác