Anh em Bà-Rịa Vũng-Tàu giao lưu.

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Thấy thèm thì hôm nào sắp sếp ra BRVT một chuyến đi Anh hihi.
Hi....Cám ơn Thuận, anh đang cố sẽ đi trong năm nay thôi, nhưng chờ cất xong cái nhà vườn sân thượng mới đi được Thuận ui.
Thứ bảy tuần này,đoàn quân Tây đô sẽ đổ bộ Ô Cấp.BS đừng bảo là "chuẩn bị" xây nhà nhen.:))
E chịu rồi anh Hai ơi, thật sự là vậy 29/2 khởi công rồi anh Hai ui, giờ thì đang dọn dẹp muốn xỉn luôn nè.

Anh ở Cà Mau về hồi nào vậy anh Hai

dblongthanh

Thành viên Danh Dự
Tại vườn anh Tuấn (MaiVinh Hy)

Hic, chủ vườn nhiều hơn khách. Các chủ vườn đang bàn tính : Để bảo vệ nguồn LS Ninh Thuận, nên sắp tới sẽ đồng loạt tăng giá bán phôi ....:))

dblongthanh

Thành viên Danh Dự
Tại vườn anh Long (Samphanrang):

1 qui định ở đây : chỉ bán cây trong bịch, ko bán cây trong chậu; khiến 1 số AE ko vui.

ntaddung

Thành viên tích cực

ko ngủ ko phải là đàn chủ............:))
Thôi chết, AE đi hết rồi, không biết có còn cây nào cho mình lựa k?
Đây rồi siêu lũa tàn thiên nhiên, mà mình ngủ lâu quá cây này sao vậy ta?..........

ntaddung

Thành viên tích cực
Tại vườn anh Long (Samphanrang):

1 qui định ở đây : chỉ bán cây trong bịch, ko bán cây trong chậu; khiến 1 số AE ko vui.
Đang trong quá trình sửa đổi luật anh Bình ạ! vài bữa nữa sẽ có quy định chỉ bán cây trong chậu ......
==================================

Hic, chủ vườn nhiều hơn khách. Các chủ vườn đang bàn tính : Để bảo vệ nguồn LS Ninh Thuận, nên sắp tới sẽ đồng loạt tăng giá bán phôi ....:))
Hợp đồng thì ổn rồi, mà bên B đi đâu hết rồi? ka ka...........

bachnhuphu

Thành viên

ko biết cái tivi cổ đen đen kia anh Tuấn lượm ở đâu vậy???