AE Hải phòng đón tiếp đàn chủ

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Kính thưa toàn thể ace dd!
Nhân dịp ra Hà Nội dự đại hội miền bắc của dd,đàn chủ,bác 3b,bác Lô,bác Bẩy trứ đã ghé thăm ae Hải phòng,ae HP đã rất vui đc đón tiép các anh,tuy đơn giản nhưng thật ấm cúng,ít người nhưng nồng hậu,tình cảm,thời gian các anh ở lại Hp ko lâu nhưng cũng để lại nhiều điều thật vui vẻ.Cảm ơn các anh về sự nhiệt tình,thiện cảm đã dành cho ae hp,chúc các anh có những ngày vui vẻ trong chuyến ra Bắc này.Ae Hp có vấn đề gì khi tiếp đón các anh chưa đc chu đáo mong các anh thông cảm và thông cảm thật nhiều
Đây là 1 số tấm hình khi các anh đến HP,mời mọi người cùng chia sẻ
6h tối ae hp đón các bác tai sân bay Cát Bi,sau đó vẫn như thường lệ là màn giao lưu bằng R_B,tại 1 quán chuyên hải sản ở đường Lê Hồng Phong,1 con đường rất đẹp tại HP

ae nào Hp có hình thì up phụ nhé.trang up ảnh chậm kinh khủng

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Hình như tối qua anh Lô có vẻ mệt mỏi hay nhớ nhung gì đấy,cứ thấy nhắc đến mấy thành viên nữ của dd,hỏng nhiều ảnh quá,up lai chậm nũa,để em up nũa
==================================

đàn chủ và bác 3b đây ạ,vui quá phải ko các bác

anh Lô và chú 7 trứ

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Bữa tiệc ko thịnh soạn nhưng thật vui vẻ,ko đông đúc nhưng nhiều tiếng nói cười.Trang up ảnh ko thể up đc,e có dùng trang up ảnh của 1 diễn đàn khác để up,có gì vi phạm mong các mod thong cảm

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Món ghẹ biển thì đã đang ăn đây ạ,còn món ghẹ ăn mà có hại cho sức khỏe,đặc trưng của HP thì ko thể đưa lên đây đc,cáo lỗi cùng các bác

satruky

Thành viên tích cực
Chúc anh em HP và đoàn đại biểu miền nam vui vẻ.
Trời lạnh lẽo thế này mà "ông già Lô" và BBB chơi cộc tay mới ghê chứ.

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
anh Lô có vẻ mệt mỏi quá
sau chuyến bay dài bác ấy có vẻ mệt mỏi làm ae HP lo quýnh lên,ngấyu khi nhậu,ae đã chuyển bác ấy đến trung tâm hồi phục sức khỏe và chức năng khẩn cấp mà chỉ ở đây mới đáp ứng nhanh như vậy

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Mấy anh tiếp chú Ba còn thiếu sót lắm nhe, nghe nói chú Ba chỉ thích uống sữa mà sao không thấy bình sữa nào trên bàn hết vậy?

pitieel

Thành viên Mua Bán
sau chuyến bay dài bác ấy có vẻ mệt mỏi làm ae HP lo quýnh lên,ngấyu khi nhậu,ae đã chuyển bác ấy đến trung tâm hồi phục sức khỏe và chức năng khẩn cấp mà chỉ ở đây mới đáp ứng nhanh như vậy
anh Lô thấy ốm vậy chứ khỏe ra phết chứ... các bạn chỉ lo mat - gần là ảnh khỏe liền:))

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Mấy anh tiếp chú Ba còn thiếu sót lắm nhe, nghe nói chú Ba chỉ thích uống sữa mà sao không thấy bình sữa nào trên bàn hết vậy?
Cảm ơn bác Xuân nhắc nhở,anh 3b có nói là trước khi ra Hp đã cai sữa đc mấy hôm rồi a8->8->

e-bonsai

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: AE Hải phòng đón tiếp đàn chủ

trời lạnh sữa để bàn nguội uống không ngon nên để sẵn trong phòng cho nóng đó bác Xuân :D