ACE chọn mặt tiền và chặt chém dùm phôi sơn liễu !!!

nongdangoc

Thành viên mới
:-<Em mới chập chững chơi ....nên bon chen trèo đèo lội suối bê em nó về, phôi đâm chồi thì lây hoay hoài chẳng biết tương lai em nó sao cho đẹp:-O :-??!!! Mong các ace cằm dao kéo chặt chém nhiệt tình dùm em và chặt sao em nhìn thấy tương lai của em nó thì càng tốt....!!!chân thành cám ơn trước :)!!!

~O)============^:)^ Thank ^:)^============~O)

satruky

Thành viên tích cực
Sơn liễu mà cắt ngắn như vầy thì lâu lắm mới thành phẩm được.

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực
ko có hình ,,, úp lại đí anh
==================================
:-<Em mới chập chững chơi ....nên bon chen trèo đèo lội suối bê em nó về, phôi đâm chồi thì lây hoay hoài chẳng biết tương lai em nó sao cho đẹp:-O :-??!!! Mong các ace cằm dao kéo chặt chém nhiệt tình dùm em và chặt sao em nhìn thấy tương lai của em nó thì càng tốt....!!!chân thành cám ơn trước :)!!!

~O)============^:)^ Thank ^:)^============~O)
ai củng thấy sao mình ko thấy ta

nongdangoc

Thành viên mới
Sơn liễu mà cắt ngắn như vầy thì lâu lắm mới thành phẩm được.
em mới chơi nên hok biết...giúp em với !!!
Mặt nào chính cũng được em vì có thấy mặt nào đâu???!!!
ủa cái gì lạ vậy mới được mà...anh Vinh chờ em xem lại cái nha !!!
ko có hình ,,, úp lại đí anh
ai củng thấy sao mình ko thấy ta
mình cũng hok biết nữa...để xem lại thử, hồi nãy được mà

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
Thấy hình nhưng cũng thấy nản luôn. Sơn Liễu chỉ thấy chơi tông cao chứ lùn è è vậy thì hơi khó. Chắc tại ko thích chơi sơn liễu nên thấy vậy. vô photobucket mà up là thấy hết

vincentvo1975

Thành viên tích cực
hên quá em thấy rồi mà sorry thật lòng là không biết đường binh chắc có nước làm đại 3 phé 3 nơi quá. không được chơi một củ tàn tàn hay hơn .:-O

dennhem

Thành viên
Không biết trước cây thế nào? Nhìn nhát cắt của bạn tôi khẳng định bạn đã biến cây bán thàn phẩm thành cây nguyên liệu. Thôi tìm cây khác mà chơi, cây này để cho đời cháu mình nó chiến.