ACE Ơi... Vào Đây Cùng Tôi Ném Đá

soncm

Thành viên tích cực
Ném cho trúng nhen ACE ơi, ném không trúng tui lượm hết đá ... ráng chịu à nhen.

Cảm ơn các ACE đã vào cùng ném đá. :))

pitieel

Thành viên Mua Bán
mời ngừ ta ném đá thì đề nghị bác chủ thay bằng cái nón bảo hiểm nha:)):))

kimkepy

Thành viên
anh cho e hỏi nuôi bao nhiêu lâu thì được từng này...........................rêu anh HỔ ?:)):)):))

soncm

Thành viên tích cực
Viên đầu tiên này!!!.... Đại ca quá nhỏ hay cây quá khủng???
Cảm ơn Đức Toàn.
Viên đá đầu tiên ném thật là hay! :-bd
Có lẽ là anh hơi nhỏ con... Cao 1,76m - nặng 76kg cho nên em nhìn cây nó quá khủng! :-*
cây to thế ném sao mà trúng a được
Một tấm bia lớn trước mặt ném chỗ nào cũng trúng đó em. [-O<
Không còn gì để nói!! Chúc mừng chủ nhân có cây đẹp!
Thay mặt chủ nhân cảm ơn bạn.
Phải mấy người mới khiêng nổi cây này Sơn?
Còn thanh niên thì một mình con ôm nổi, giờ thì phải 2 người chú ạ.
(Chậu này chỉ vô tạm vì quá cao, độ cần thiết chỉ cần 1/2 chiều cao chậu này là đẹp đó chú).
mời ngừ ta ném đá thì đề nghị bác chủ thay bằng cái nón bảo hiểm nha:)):))
Nón bảo hiểm thì bao nhiêu cũng vỡ... đội nón vải cho nó mềm, nó em. (mình lấy nhu chế.........?):p:))

soncm

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: ACE Ơi... Vào Đây Cùng Tôi Ném Đá

anh cho e hỏi nuôi bao nhiêu lâu thì được từng này...........................rêu anh HỔ ?:)):)):))
Hi em.....! Chi cành nuôi như này thì anh nhớ khoảng hơn 5 năm, còn................... rêu thì không quá 30phut.
kiêu ném mà núp ở sau thì ai ném trúng ....:))
Hehe....... Vậy mới gọi là giỏi chứ em.
cây đẹp,người mẫu xấu òm hahaha :))
Keke........ke ! ở ngoài nhìn xấu thế thôi chứ ở trong thì................. AE mình cũng như nhau thôi mờ ! :)):)):))

NGVTHUAN

Moderator
Chổ em tìm hoài mà không có đá Anh Sơn ơi lấy gì ném đây Anh :-??.Nhớ mới hôm nào gặp Ông Anh để tóc ngắn mà ta.

Xichlosg

Thành viên tích cực
Ném cho trúng nhen ACE ơi, ném không trúng tui lượm hết đá ... ráng chịu à nhen.

Cảm ơn các ACE đã vào cùng ném đá. :))
Cây số 1 đẹp hay rất đẹp đều ổn, cây số 2 chưa đẹp !:)):)):))

Kiểu này chắc đi toi con Tôm càng xanh nướng quá !:-SS

thienphu

Thành viên Mua Bán
cây hôm nay đẹp hơn hôm trước nhiều,nhưng sao tự nhiên dạo nì nghe nói 2 chữ ném đá là ốc lên bờ vô tư..hhaaha

soncm

Thành viên tích cực
Cây thì đẳng cấp nhưng dây thì phát ói.
Kaka........ka! Nghe cái mụ này oang oang ớn cũng chẳng dám .........ói! Coi vậy chứ cái tâm cũng chẳng đến nỗi nào ! :p
Chổ em tìm hoài mà không có đá Anh Sơn ơi lấy gì ném đây Anh :-??.Nhớ mới hôm nào gặp Ông Anh để tóc ngắn mà ta.
Hổng có đá ném thì lấy cây chọt ..... em! 3 ngày sau là tóc dài liền hè ! :-*
Cà Mau nơi Anh Sơn ở có là "vùng trũng" không mà cho cây này vào cái chậu cao thế"?":)
Cảm ơn anh Trung Dũng.
Anh nghĩ xem Việt Nam mình còn chỗ, vùng nào mà thấp hơn Cà Mau rừng ngập mặn đó anh, tạm thời cần sử dụng chậu cao chống úng rồi từ từ bò lên cho bằng anh bằng chị chứ, chẳng nhẽ ở mãi đây sao anh?
(phần châu em có chia sẻ ở bài cuối trang 1 với chú Xuân rồi đó anh).
Mong có dịp cùng anh giao lưu.