2 Cây sanh mới mua

phovanghoe

Thành viên tích cực
khoe các bác tí, vừa mới mua 2 cây sanh cho đứa em hôm qua gọi là chơi tạm, mong đc nhận lời phê bình của các bác.
1. Theo e nghĩ là sanh lá liễu,rất giống cây sanh lá tre của em :D với ý tưởng bẻ tạo ra Nghênh phong chiếu thủy

2. Trực điền, dự định sửa lại tử thêm chút nữa các bác nhỉ 8-}

chiyenlap

Thành viên tích cực
Up của chu lên đi,bon a chờ dài cả cổ.Mỏi quá.:D:D
2 cây thấy gốc bệt phết,rễ sáng rồi.làm tay cành nữa là mang triển lãm tháng 6:DX_X

tunglinhpt

Thành viên mới
Mình ở Thanh Ba cơ nhưng thỉnh thoảng mình cũng xuống VT vì giờ bà xã đang làm dưới đó. Nhất định mình sẽ vào Hùng chơi một ngày gần nhất. Có hoạt động nào của ae PT báo mình với nhé.

phovanghoe

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: 2 Cây sanh mới mua

Up của chu lên đi,bon a chờ dài cả cổ.Mỏi quá.:D:D
2 cây thấy gốc bệt phết,rễ sáng rồi.làm tay cành nữa là mang triển lãm tháng 6:DX_X
chỉ là hàng rau dưa tôm tép mà a! e bảo với em em,xác định 10 năm đó a ạ chứ ko dám mơ tưởng j triển lãm đâu
Mình ở Thanh Ba cơ nhưng thỉnh thoảng mình cũng xuống VT vì giờ bà xã đang làm dưới đó. Nhất định mình sẽ vào Hùng chơi một ngày gần nhất. Có hoạt động nào của ae PT báo mình với nhé.
vầng, chắc chắn có vụ j là sẽ liên lạc mà! thế khi nào a xuống VT a lô em nhé
cây số 2 được đó hùng ơi ,,,
hì hì,. thanks a, mọi ng đều thích cây 2 nhưng em thích cây 1 a ạ,mặc dù cây 1 lâu gấp 3-4 lần cây 2
Cay nay gia chi khoang 3-4 tr thui ah. Ban mua dat qua
cảm ơn a đã góp ý \:D/

phovanghoe

Thành viên tích cực
em show thêm nha :D

==================================
hôm qua chưa xích, hôm nay là phải xích ngay, nghe nói a Chí rủ a Công với a Sơn lâm tặc mờ :D. E đùa chút thôi, cây ng khác gửi là phải giữ cẩn thận mà,mất mang tiếng lắm à

==================================
a Chí ơi, có mỗi cây này mới thay chậu mới,khoe a tí ko a bảo đợi mãi cây của chú.Chú làm j có cây nao ra hồn như của a đâu mà ngắm chứ

chiyenlap

Thành viên tích cực
Ý của anh thế này,chú nghiên cứu thủ,thật ra nó lượn cả trai ,phải đáy:( Cái bệ phải nuôi mạnh để trườn ra phía râu)

tranhoan-PT

Thành viên tích cực
khoe các bác tí, vừa mới mua 2 cây sanh cho đứa em hôm qua gọi là chơi tạm, mong đc nhận lời phê bình của các bác.
1. Theo e nghĩ là sanh lá liễu,rất giống cây sanh lá tre của em :D với ý tưởng bẻ tạo ra Nghênh phong chiếu thủy

2. Trực điền, dự định sửa lại tử thêm chút nữa các bác nhỉ 8-}
Theo anh cây 1 đục mấy rế buông ở ngực đi , nhìn hay hơn đấy .