1 chút sáng tạo để dùng wifi ko mất tiền

haibien

Quản Lý Viên
Mạng nhà em bị cắt do ảnh hưởng của việc làm đường cả nửa tháng nay mà bọn FPT lởm,cứ hứa lên hứa xuống rồi vẫn vậy trong khi các mạng khác đã ok sau 3 hôm.
Do đóng tiền cả năm rồi chứ ko thì PP bác Bình.

Nó thì nó cái khôn. Vác máy lên tầng 3 dò 1 phát ,cả đống wifi hiện ra

Cách hack pass wifi sẵn ở đây
http://diendan.ongame.vn/showthread.php?476329-Hack-pass-wifi(WEP-WPA-WPA2)

Vấn đề toàn WPA với WPA2 mới đau,có mấy cái pass thường thì hơi yếu ,cứ chập chờn nên em ngó ở xó có 2 vật dụng này và em dùng chúng như thế này :)):)):))

Nó phản xạ lại sóng wifi tập chung vaò anten lên tình hình cải thiện dc 1 chút.

Có bấy nhiêu thôi ạ.

lehidu

Thành viên tích cực
Sáng kiến hay Haibien nhỉ, nhưng cải thiện thêm được b.nhiều sóng, sử dụng tốt thì cắt cái mạng kia luôn hả Biên.

phở

Thành viên mới
cũng hay nhưng cái thèn dốt tin như tui chéc,....hổng làm được òi.

haibien

Quản Lý Viên
Còn đt thì lấy gì hack hả a?
có PM cho Adori đó.
Sáng kiến hay Haibien nhỉ, nhưng cải thiện thêm được b.nhiều sóng, sử dụng tốt thì cắt cái mạng kia luôn hả Biên.
Nó ổn định hơn.
Thực ra chỗ em thì dùng chùa kiểu này thì dùng vô tư nhưng do toàn gửi file cả vài trăm M đến vài Gb ,nếu dùng mạng thường cắm dây đã oải chứ ko nó bắt kiểu chập chờn này thì sao dùng dc anh. Do vậy vẫn cần nối mạng cáp quang 1t2 1 tháng ,tốc tộc gửi 1 tiếng dc hơn 1Gb ( qua Skype ). Đóng cả năm thì 900K 1 tháng. Dùng chia sẻ với 20 nhà mỗi nhà thu 50K 1 tháng ,vậy là vẫn có lãi anh ơi. Mà dùng cáp quang bình thường đẳng cấp hơn nhiều,ko bao giờ chập chờn,tải file nhận flie nhanh như gió,chạy máy vi vu,các bác up nguyên file gốc lên diễn đàn cũng mở roặt cái xong hết :))

em tìm hack wifi mà không có, cám ơn đã chia sẻ
:))
thấy thú vị thiệt, mà cũng thấy vui quá anh ơi, lấy cái đĩa thiệt to hứng cho nó mạnh anh ơi hihihi
hihi,có cái chóa đèn đó lên cho vào thôi mà.

kubibi

Thành viên
Các bác dùng ăn đờ roi ( android ) tải những pm này nên chú ý nhé vì khi tải về sẽ gặp 1 vài em pm auto download những pm phụ khác dẫn đến việc trừ tiền , máy đơ , sập nguồn ...

mrhuynh482

Thành viên tích cực
xài wifi chùa này mình dùng thử và thấy rất hay,hiện tại mình vẩn đang dùng.....3g vì sau khi xài ứng dụng chùa này một thời gian máy mình đã ngủm chíp wifi.mình xài sam sung!