đá ngũ hành sơn 2011

đây là đá mã não lữa mà mình tâm đắc nhầt tổng nặng 60kg cao 50cm ,khay = đá chỉ hồng 70cm *45cm*8cm .được chế tác sắp xếp theo 7 hòn lớn nhỏ

CỤC 1:

CỤC 2:đá thạch anh hồng bà nà thuộc loại hiếm cao 90cm nặng 37kg

thiềm từ6:bằng đá casidon

thiềm TỪ 7:cũng vậy nặng 32kg được cẩn các loại đá bán quí khác

TỲ HƯU 8:= gỗ hóa thạch

TỲ HƯU 9:= đá casidon đã giao lưu

thiềm TỪ 10:bằng đá ngọc đậm nặng 11kg đã đặt ngạch .đặc biệt đá có chấm như da cóc
giá 3000k.

MỌI THÔNG TIN CHI TIẾT XIN ĐƯỢC BỔ SUNG SAU.XIN CẢM ƠN.

xuantunguyen

Thành viên tích cực
hàng mới anh hả. Thích nhiều nhưng chưa có điều kiện, hôm nào dành dụm được qua thăm anh :)

hàng mới anh hả. Thích nhiều nhưng chưa có điều kiện, hôm nào dành dụm được qua thăm anh :)
hàng mới đó em.khi mô qua lấy cây nghe em!!!!!!
tiếp tục đá thạch anh trắng nặng 31kg không tính đế.đế =đá chỉ hồng tự nhiên giá 6500k

cục 4kg o tính đế giá 16ook đế= đá vân gỗ

tieuboi

Thành viên
thiềm từ6:bằng đá casidon

thiềm TỪ 7:cũng vậy nặng 32kg được cẩn các loại đá bán quí khác

TỲ HƯU 8:= gỗ hóa thạch

TỲ HƯU 9:= đá casidon đã giao lưu

thiềm TỪ 10:bằng đá ngọc đậm nặng 11kg đã đặt ngạch .đặc biệt đá có chấm như da cóc

MỌI THÔNG TIN CHI TIẾT XIN ĐƯỢC BỔ SUNG SAU.XIN CẢM ƠN.
Bác chơi giống ông anh em thế toàn chơi đồ yểm thế, em thì không cao tay nên không giám chơi đồ này. Hôm rồi ông ấy lấy được đôi các chép hồng đẹp nhưng ông ấy không cho cầm vào bảo phải giải đã.8-}

hailuacamau

Thành viên mới
Thiện nhắn tin giúp mình giá Thiền lừ số 4 nha.và chụp hình mặt, miệng 2 Tỳ Hưu gổ hóa thạch post lại để mình xem nha! Thanks

thiềm từ số 4..5..6 đã giao lưu cảm ơn anh em đã ủng hộ còn con này thôi
Kích thước: Dài 36, ngang 26, cao lên hết đồng tiền là 26. Cân nặng chính xác 22kg.

[/QUOTE]
mai chụp tiếp tỳ hưu hình nghiên cho anh nha xem đỡ hình đã có

tiếp tục. chụp nghiên

tỳ hưu dài 25cm đá ngọc xanh đậm hết cỡ giá 3000k 1 cặp và casidon cũng đồng giá
cặp 1

cặp 2

cặp 3

toàn cặp