Đố biết Anh này là ai???

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Hôm rồi có dịp xuống Bến Tre thăm một người ...

Offline từ chiều ...

... cho đến tối mà vẫn chưa hết chuyện ...

Đố các Bác, cái Anh dưới đây là ai ???? (không phải người đeo kính đâu nha). Hình chụp hơi mờ vì chụp rõ quá thì sẽ thấy gia chủ "xí trai" và nhận ra ngay là ai đấy mà ... Hihihihihi.

Thay mặt Anh/Em xin chân thành cám ơn "Bác xí trai" (nhưng có tấm lòng rất cởi mở) đã dành cho mọi người có một buổi gặp mặt thật vui vẻ. Xin chúc sức khỏe Bác cùng gia đình.

(PS: Hụt gặp và giao lưu với Bác Lengoctan tại đây, không có duyên, tiếc thật!)

cái bàn đang ngồi,mình muốn anh em ra đó ngồi nhưng lại ngại.vì xung quanh toàn mai không ah.thêm vài cây bonsai nữa.
đoán được mất gì HL nhỉ.
nhà anh này ở cái mơn Chợ Lách bến tre.
mình về chiều HL ghé lun đó.hihi

bác newcomer về nhà anh Lô chắc anh Lô sẽ tặng 1 cây làm kỉ niệm.hihi hôm đó anh Lô có gọi,tiếc là HL không về sớm 1 ngày.có thể mình gặp nhau.

vâng là anh dovanlo nhà ta đấy ah.em có dịp về nhà anh Lô từ hôm chiều thứ 6.anh em gặp nhau ,tay bắt mặt mừng.tiếc là không chụp ảnh lại. rồi xong việc trưa thứ 7 em về lại SG thì chiều bác HL lại về chỗ anh Lô.hihi.
nghe anh Lô nói hôm đó đuối lun.hihihi vì hôm trước 2 anh em tâm sự loài chim biển đến 12h khuya.sáng ra rủ anh Lô làm vài ve nữa nhưng anh cản,vì em còn về đường xa nữa.

gởi HoangLong70: Tân cũng tiếc lắm.hôm sau anh Lô mới cho bít.thôi anh em mình hẹn tết nhé.mùng 04 nhé.tại Tao Đàn.

Hoanglong70

Thành viên tích cực
vâng là anh dovanlo nhà ta đấy ah.em có dịp về nhà anh Lô từ hôm chiều thứ 6.anh em gặp nhau ,tay bắt mặt mừng.tiếc là không chụp ảnh lại. rồi xong việc trưa thứ 7 em về lại SG thì chiều bác HL lại về chỗ anh Lô.hihi.
nghe anh Lô nói hôm đó đuối lun.hihihi vì hôm trước 2 anh em tâm sự loài chim biển đến 12h khuya.sáng ra rủ anh Lô làm vài ve nữa nhưng anh cản,vì em còn về đường xa nữa.

gởi HoangLong70: Tân cũng tiếc lắm.hôm sau anh Lô mới cho bít.thôi anh em mình hẹn tết nhé.mùng 04 nhé.tại Tao Đàn.
Đúng là tiếc thật,

Tính làm một cây kỷ niệm với Anh Lô nhưng hôm đó xuống chơi đông anh em nên cũng không dám hó hé gì sợ phiền Anh Lô. Cái bàn ấy hình như đủ cho 16 người. Đề nghị Anh Lô dẹp cái bàn đó, lát gạch men rồi để cái bàn lên đó lại, chẳng cần ghế làm gì. Cứ bệt xuống đấy mà lai rai thì chẳng biết đến bao giờ mới hết chuyện. Tân nhỉ?

Mồng 4 ở Tao Đàn nha Tân! Còn những ngày kia có off ở đâu thì anh em vui lòng lên mạng "Buzz" một cái nha.

lydainghia

Thành viên tích cực
Em biết nè, anh Lô chứ ai :D Nghe nói anh Tân, anh Long xuống vườn anh Lô chơi, ghiền quá. Có chuyến nào đi hú em với nhé

hihi thôi cũng gần tết rồi.có gì anh em hẹn nhau bữa đó lun.
tết này hứa hẹn nhều điều vui đây.