Định mua 2 cây mai này, nhờ các anh tư vấn !

thanhvbatv

Thành viên
Em tính mua 02 cây mai này nhờ các anh xem giá cả thế nào ? có mắc quá không ?
Cây 1 : hoành 40cm cao gần 1m (kêu giá 3 triệu)

Cây 2 : hoành 45 cao 2m (kêu giá 7 triệu)

dailoc

Thành viên tích cực
Cây đẹp đấy. Lấy ngay đi bạn ơi. Không có gì phải bận tâm cả.
Tất nhiên nên điều đình một chút càng tốt!

Mai Vàng

Thành viên
theo em thì chơi cả hai vì 2 cây này đế cũng ok... mà 2 cây này ở đâu vậy anh....

huynq.gl

Thành viên
Hai cây này có bộ gốc khá đẹp, nếu có kinh nghiệm chăm mai thì mua về chăm là rất đẹp. Còn giá thì cây 1 hợp lý, cây 2 hơi cao.

Mai Vàng

Thành viên
Cay ban Tet o Tra Vinh
thế anh đã mua 2 cây này chưa.... chắc sang năm em phải về Trà Vinh săn mai quá.... giá 2 cây này ở chỗ em giời hơn 10 chai là cái chắc.... vì ko còn mai lớn nữa...

Nếu anh nào ở VT mà có mai đẹp giá mềm cứ cho em địa chỉ để em sưu tầm...

PhatTraVinh

Thành viên Mua Bán
Em tính mua 02 cây mai này nhờ các anh xem giá cả thế nào ? có mắc quá không ?
Cây 1 : hoành 40cm cao gần 1m (kêu giá 3 triệu)

Cây 1 giờ về nhà em rồi nhe thanhvbatv ơi, đúng giá 3tr, có lẽ mùng 7 nó sẽ theo em về Sài Gòn.

PhatTraVinh

Thành viên Mua Bán
cây số 1 nếu giá 2 triệu thì được. cây số 2 xấu mà giá lại cao không nên mua.
Cây số 1 trả giá 2,8tr người ta cũng không bán nhe bác tuanmaivang ơi. Nhờ Anh Vinh vẽ giúp em các phương án tương lai cho em nó.

cuong_blu

Thành viên
Hai cây mai giá mỗi cây 3 triệu là cao lắm bạn ơi, Minh mới vừa mua ở Bạc Liêu 2 gốc (50 hoành) giá 4triệu/gốc cây có dáng bon sai, bộ đế rât đẹp. nếu có nhu cầu minh xin nhượng lại

Maighe

Thành viên
Người ta mua có 3 triệu 1 gốc mà la cao! còn Bác nói nhượng lại mà đòi 4 tr/gốc. 2tr5 để cho mình 1 gốc được chưa?

nhattuanbaria

Thành viên
Hai cây mai này bộ đế đẹp nếu trồng sống thì quá rẻ, bằng ngược lại thì.... Chúc bạn trồng thành công

Mai Vàng

Thành viên
Hai cây mai giá mỗi cây 3 triệu là cao lắm bạn ơi, Minh mới vừa mua ở Bạc Liêu 2 gốc (50 hoành) giá 4triệu/gốc cây có dáng bon sai, bộ đế rât đẹp. nếu có nhu cầu minh xin nhượng lại
bác cho em xin tí hình vào tin nhắn cá nhân của em, nếu được thì anh gủi về VT cho em...

Le Manh Cuong

Moderator
Cây đằng sau cây số 1 của bạn đẹp đấy,cây trong chậu đỏ ban lam ơn hỏi giúp tôi với,tôi ơ Hà Nội thích chơi mai vàng mà không kiếm được.Sô may của tôi la:0988829660 có gì liên lạc nhé?xin cảm ơn.