Địa chỉ Linh sam café

ductoanvqh

Thành viên tích cực
Em đã có dịp đến Nha Trang trong dịp nghỉ lễ 30/4 và 1/5 vừa qua! Rất tiếc lúc ấy linh sam cà phê chưa khai trương! Chúc mừng anh và mong có dịp được ghé để thưởng thức hương vị cà phê của quán!

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Trả lời: Địa chỉ Linh sam café

Phải cố cho kịp để đón anh em chiến hữu chứ. Hihi
Mà anh ở Nha Trang luôn à?

Không anh à, e ở Bình Dương, cho con đi nghĩ hè ở NT sẵn ghé ngang xem thôi. Dịp nào ra NT lại sẽ ghé cafe và ngắm cây. Chúc a sớm hoàn thành.[/QUOTE]
Có dịp ra NT thì mời bạn ghé quán chơi nhé bạn

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Em đã có dịp đến Nha Trang trong dịp nghỉ lễ 30/4 và 1/5 vừa qua! Rất tiếc lúc ấy linh sam cà phê chưa khai trương! Chúc mừng anh và mong có dịp được ghé để thưởng thức hương vị cà phê của quán!
Offline tháng 9 này (21/9) có sắp xếp được thời gian để vào giao lưu với anh em kg a Toàn???

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Tùng ơi anh dự kiến lên NT trước là gập ae giao lưu sau đó là gập Tùng và thưởng thức cafe LS nhưng còn lăn tăn 1 chuyện: là bà xã anh cùng đi nửa mà ra đó anh lo mê LS và ae còn Bà xã anh không biết có bà xã ai tiếp không đây nửa? Tùng ơi có trợ giúp cách gì không ?. Hi...hi

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Tùng ơi anh dự kiến lên NT trước là gập ae giao lưu sau đó là gập Tùng và thưởng thức cafe LS nhưng còn lăn tăn 1 chuyện: là bà xã anh cùng đi nửa mà ra đó anh lo mê LS và ae còn Bà xã anh không biết có bà xã ai tiếp không đây nửa? Tùng ơi có trợ giúp cách gì không ?. Hi...hi
Gần khách sạn anh ở là trung tâm thương mại, Chợ Đầm, cafe đẹp và bãi biển. Tha hồ mấy bà vợ đi giải trí và mua sắm anh ạ

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Gần khách sạn anh ở là trung tâm thương mại, Chợ Đầm, cafe đẹp và bãi biển. Tha hồ mấy bà vợ đi giải trí và mua sắm anh ạ
a sợ bà xã đi 1 mình không có cô nào đi cùng rồi gập mấy chàng đẹp zai của Nha Trang mà quênh lối về là anh lổ vốn luôn đó Tùng ơi. hi hi hi.....

thanhmaidinh

Thành viên tích cực
a sợ bà xã đi 1 mình không có cô nào đi cùng rồi gập mấy chàng đẹp zai của Nha Trang mà quênh lối về là anh lổ vốn luôn đó Tùng ơi. hi hi hi.....
Anh khỏi lo, vấn đề này Ban tổ chức đã giao cho anh Nghĩa Nha Trang phụ trách, đảm bảo chị em không mất mát gì (anh không lo lỗ vốn), thậm chí còn có lãi. :))

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Anh khỏi lo, vấn đề này Ban tổ chức đã giao cho anh Nghĩa Nha Trang phụ trách, đảm bảo chị em không mất mát gì (anh không lo lỗ vốn), thậm chí còn có lãi. :))
kakakka. Vậy chắc đi kiếm lời quá ha ha ha.... cám ơn anh trước nhé

samphanrang

Thành viên tích cực
* Xin góp thêm nên năn nỉ xếp vợ ở nhà vì mình đã được Tùng chiêu đãi món ........nhớ đời hahahaha........

duydt

Thành viên
Hôm trước hẹn anh mà lại cv độ̣t xuất, cuối tuần này sẽ sang anh.

samphanrang

Thành viên tích cực
-Nếu có ai đến Nha trang ghé Tùng Nguyên thì sẽ kinh ngạc mức làm việc không ngờ. đến rồi mới nghĩ đến ta .........Ông cha ta nói không sai Đi một ngày đàng học một sàng khôn.

duydt

Thành viên
Cv mới toanh chắc bận rộn hả? Có gì cần hỗ trợ cứ alo a nhé Duy. Đừng ngại
Dạ đúng rồi anh, cv mới lu bu cả ngày mà ko tìm được lối thoát, sắp tẩu hỏa nhập ma rồi anh.
Chắc chắn sẽ nhờ anh hỗ trợ nhiều, hihi...