Để trở thành bậc thầy Bonsai thế giới...

dungvan

Moderator
Hic. Chả trách mình không bao giờ có thể trở thành Bậc Thầy Bonsai TG được, vì.......HỔNG BIẾT MÚA. :))
Thôi, đành mãi mãi làm Bậc Trò của Bonsai TG vậy.

hqvuhototbung

Thành Viên Danh Dự
Ráng làm sao uốn được mấy cái chi lắc giựt giựt, những cái co quặp và những dáng uốn siêu lùa như anh ấy đã làm ...đảm bảo ...

http://youtu.be/IR8ihDnYk08
Tuyệt chiêu !

Có điều là bạn đừng có bị mờ mắt ở phần tay chân của "bậc thày bonsai này ".

Tay chân lắc giựt là chuyện nhỏ .
Cái chính là " từng bắp thịt trong mọi bộ phận cơ thể "
đều được giựt giựt .

Thế mới là bậc thày chứ !
(làm sao cho mọi bộ phận , rễ , thân , cành , lá , vỏ ,và mặt đất ,đều bị giựt giựt gió lùa hết nhỉ ?)

lnvinh

Super Moderator
Tuyệt chiêu !

Có điều là bạn đừng có bị mờ mắt ở phần tay chân của "bậc thày bonsai này ".

Tay chân lắc giựt là chuyện nhỏ .
Cái chính là " từng bắp thịt trong mọi bộ phận cơ thể "
đều được giựt giựt .

Thế mới là bậc thày chứ !
(làm sao cho mọi bộ phận , rễ , thân , cành , lá , vỏ ,và mặt đất ,đều bị giựt giựt gió lùa hết nhỉ ?)
Lúc đó thành là Siêu Nhân Bonsai luôn anh Hưng hén .

vincentvo1975

Thành viên tích cực
mấy cái chiêu giựt giựt này hồi còn trẻ em cũng biết được vài chiêu đó nha anh Vinh

nhưng mà không biết có áp dụng vaò trong bonsai được không nưả . mà như chú Hưng nói lúc còn trẻ cơ bấp còn săn thì còn giựt giựt được , chứ bây giờ nó nhảo nhẹt rồi làm sao mà giựt được nưả đây .

thấy phần cơ cửa anh Vinh còn khá quá mà không biết có giựt được không vậy anh ?

nếu anh mà không giựt được thì chắc em cũng bó tay luôn chứ sao giựt nổi

lnvinh

Super Moderator
Trả lời: Re: Để trở thành bậc thầy Bonsai thế giới...

mấy cái chiêu giựt giựt này hồi còn trẻ em cũng biết được vài chiêu đó nha anh Vinh

nhưng mà không biết có áp dụng vaò trong bonsai được không nưả . mà như chú Hưng nói lúc còn trẻ cơ bấp còn săn thì còn giựt giựt được , chứ bây giờ nó nhảo nhẹt rồi làm sao mà giựt được nưả đây .

thấy phần cơ cửa anh Vinh còn khá quá mà không biết có giựt được không vậy anh ?

nếu anh mà không giựt được thì chắc em cũng bó tay luôn chứ sao giựt nổi
Dzữ vậy hả, anh còn gựt được đó, lúc nào có dịp biểu diễn cho anh em xem nhen Vinh .

vincentvo1975

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Re: Để trở thành bậc thầy Bonsai thế giới...

Dzữ vậy hả, anh còn gựt được đó, lúc nào có dịp biểu diễn cho anh em xem nhen Vinh .
vậy chứng tỏ là còn gân lấm đây .

lúc em mới sang đây ít năm có đi chơi với một nhốm bạn tụi nó sống và lớn lên bên đây . nên rất thích nhảy nhạc rap ,break dance

em đi chơi chung một thời gian rồi cũng bị nhiểm chúc chúc .

nhưng bây giờ còn sức đây nưả mà break hả anh :))

ngoctiensvc

Thành viên
Nội dung ko sat với chủ đề rồi a Vinh ơi.,dù sao mình rất thích tính tếu của a .
Bảo sao bà xã của tôi hồi này hay nói ;Mấy ổng bon sai dạo này chỉ được cái hay... Tôi lạ bảo ;có thế cây nó mới có hồn chứ .