Đến hẹn lại lên "Well come Cao Lãnh City"

lekhanh204

Thành viên tích cực
Đến hen lại lên.Nhân dip giỗ cụ phó bảng Nguyễn Sinh Sắc,thân sinh chủ tịch Hồ Chí Minh.Hội SVC tỉnh Đồng Tháp có tổ chức trưng bày,thi,mua bán sinh vật cảnh với các đơn vị các tỉnh bạn lân cận.Kính mời ace về tham quan,giao lưu với ae Cao Lãnh.Lễ hội diễn ra từ ngày 6-10/12.Các ace về Cao Lãnh nhé
Well come Cao Lãnh City

soncm

Thành viên tích cực
Cà Mau chuyến này bể kèo rồi!
Hội Sinh vật CM thông báo các hội viên chuẩn bị những tác phẩm để tham dự, đến giờ chót ... ngày hôm qua báo cho AE hội viên là HSVC Tỉnh Cà Mau không tiếp tục tham dự.
Thật là một sự thất vọng lớn ùa đến AE hội viên Cà mau.
Ôi!!!!!!!
Quá ngán ngẫm cho một tổ chức, trải qua xây dựng đã 15 năm. Cả tỉnh không có nổi lấy một nghệ nhân, ngó tới ngó lui toàn là thầy với bà ... cả đống.
H...ỡ...i ô...i !!!!!
Lãnh đạo đang......... mà sỉ tay như này vậy???

(hình ảnh mình mượn trên Face nha)

Phú bonsai

Thành viên
Tại mấy a đó bận tư túi nhiều quá.nên ae cm chơi bonsai tự mà bơi một mình đi a úi...

soncm

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Đến hẹn lại lên "Well come Cao Lãnh City"

Tại mấy a đó bận tư túi nhiều quá.nên ae cm chơi bonsai tự mà bơi một mình đi a úi...
Đúng là phải tự bơi một mình thui. Anh nghe nói còn 2 người tư bơi tự túc từ A đến Z thì phải?
Hội cũng có nhiều cái hay há Phú, anh nghe nói các tỉnh khác đúng nghĩa là hội sinh vật còn CM mình thì là hội xin hứa thì phải.
Sau 15 năm thành lập chẳng thấy phát triển thêm tẹo nào!!!

8-}X_XX_XX_X

bayk

Thành viên
Có phát triển đó anh sơn : bông hoa cây cảnh trồng đầy đường phố cà mau là nhờ lảnh đạo svc đó

lekhanh204

Thành viên tích cực
Sao tâm sự buồn thế anh?nhưng mà thôi,bỏ qua cái lãnh đạo,lãnh cảm gì đó đi cho nhẹ lòng,Đây cũng là 1 sân chơi bổ ích hàng năm cho ae miền Tây mình.Ở đâu mà chả có vậy anh.Cũng như kì này có kêu bên hội chim cảnh en tổ chức thi chọi chim,vậy mà các ÔNG lãnh đạo còn chưa bố thí cho 1 cây tre để làm sào treo chim,thế có đau không chứ :-&:-&:-&

soncm

Thành viên tích cực
Có phát triển đó anh sơn : bông hoa cây cảnh trồng đầy đường phố cà mau là nhờ lảnh đạo svc đó
Anh bayk nói chính xác ghê, em quên không để ý khi nghe anh nói em mới sực nhớ công trình cây xanh tiền tỉ ở Cà Mau khá nhiều.
Sao tâm sự buồn thế anh?nhưng mà thôi,bỏ qua cái lãnh đạo,lãnh cảm gì đó đi cho nhẹ lòng,Đây cũng là 1 sân chơi bổ ích hàng năm cho ae miền Tây mình.Ở đâu mà chả có vậy anh.Cũng như kì này có kêu bên hội chim cảnh en tổ chức thi chọi chim,vậy mà các ÔNG lãnh đạo còn chưa bố thí cho 1 cây tre để làm sào treo chim,thế có đau không chứ :-&:-&:-&
Hi! Đối với cá nhân anh chẳng buồn chi đâu em, chẳng qua đó chỉ là tâm tư của những AE Cà Mau đam mê mà thôi.

nguyenthehungap8

Thành viên tích cực
Hội Sinh vật CM thông báo các hội viên chuẩn bị những tác phẩm để tham dự, đến giờ chót ... ngày hôm qua báo cho AE hội viên là HSVC Tỉnh Cà Mau không tiếp tục tham dự.
Ôi!!!!!!!
Quá ngán ngẫm cho một tổ chức, trải qua xây dựng đã 15 năm. Cả tỉnh không có nổi lấy một nghệ nhân, ngó tới ngó lui toàn là thầy với bà ... cả đống.
H...ỡ...i ô...i !!!!!

em ngĩ các bác tự đứng ra lập hội và chơi riêng, ko chịu áp lưc của bất cứ tổ chức nào, tự thu phí và tự chi, khi đủ lực có thể tự đưng ra tổ chức trưng bày hoặc thi với các huyện, tỉnh bạn,còn vui thì tự phong mình làm ...nghệ nhơn cho nó lành!kkkk

nguyenthehungap8

Thành viên tích cực
Ôi!!!!!!!
H...ỡ...i ô...i !!!!!

em ngĩ các bác tự đứng ra lập hội và chơi riêng, ko chịu áp lưc của bất cứ tổ chức nào, tự thu phí và tự chi, khi đủ lực có thể tự đưng ra tổ chức trưng bày hoặc thi với các huyện, tỉnh bạn,còn vui thì tự phong mình làm ...nghệ nhơn cho nó lành!kkkk