Đầu xuân thăm vườn Hội miền Bắc.

viengvinhkieu

Quản lý mới
Chào các huynh!năm mới chúc các huynh sức khỏe-van sự như ý.các huynh cho em hỏi địa chỉ vườn hội để tiện đến thăm.
Cám ơn bạn ghé thăm, địa chỉ vườn tại phường Thạch Bàn Quận Long Biên

Vườn Hội miền Bắc tọa trên đường Thạch Bàn luôn.

haihatech

Thành viên
chú Tác đầu xuân đã đi chơi rồi à, mấy lần đi qua đó mà tìm không biết vườn hội ở chỗ nào

ngockien

Super Moderator

Hự hự!

Thấy 5 người thì có đến 4 loại thuốc (kể cả thuốc ...lào) và 3 loại bật lửa. Phong phú đa zạng ghê ,,,
Tinh ghê ,ra xuân có kế hoạch ra Bắc không Nhân ơi :D

Em xin kính chúc Vườn hội Miền Bắc cùng toàn thể các Bác,các Chú, các Anh một năm mới AN KHANG- THINH VƯỢNG ! kÍNH chúc vườn hội miền Bắc luôn duy trì và phát triển rực rỡ để dẫn dắt thế hệ trẻ bọn em được học hỏi và tiếp cận với thú chơi tao nhã này một cách chân thực nhất !

to bác Kiên: Em Xin cám ơn Anh- một người Anh phải nói rằng vô cùng tận tụy cùng sự nhiệt tình đã chỉ dạy và dẫn dắt em có một cái nhìn khác về thú chơi đầy tính nhân văn và tao nhã này, đầu Xuân Quí Tỵ Em xin kính chúc Anh và gia đình năm mới sức khỏe- thành công và hạnh phúc Anh nhé !
Lập nick rồi à Quang ,khiếp quá ra mắt làm bài diễn văn hoành tráng quá :D
Năm mới chúc em cùng gia đình dồi dào sức khoẻ - An khang thịnh vượng.

chú Tác đầu xuân đã đi chơi rồi à, mấy lần đi qua đó mà tìm không biết vườn hội ở chỗ nào
Sao lúc đó không điện cho anh chỉ chỗ cho Hải ơi :D

haihatech

Thành viên
Sao lúc đó không điện cho anh chỉ chỗ cho Hải ơi :D[/QUOTE]

em đi qua cũng vội định vào chơi một lúc rồi đi, lên ko điện cho anh.
hôm nào rảnh ra chơi cả buổi

cafeguitarra

Thành viên Mua Bán
Đầu xuân thăm vườn chụp 1 vài hình ảnh vườn hội MB chia sẻ cùng AE...

==================================
còn tiếp...

cafeguitarra

Thành viên Mua Bán
còn tiếp 2...

còn tiếp 3...

còn tiếp 4...

ngockien

Super Moderator
Dạ! nếu không có gì thay đổi thì tết Nguyên Tiêu tới đây Bờm có mặt ở HN bác ạ.
Định điện cho em nhưng còm luôn vào đây ,hôm đó ra HN nhớ điện cho anh nhé ,lần trước em vội quá cũng chưa trò chuyện được nhiều.

cuasovn

Thành viên tích cực
Tết ốm quá, vẫn chưa ra chúc tết các bác được.
Xuân Quý Tỵ.
Chúc cho Hội Quán Cây Cảnh Miền Bắc ngày càng phát tài
Chúc các thành viên sáng lập sức khỏe dồi dào, gia đình hạnh phúc.

E Sơn

quangthaolg

Thành viên
cũng là chuyện đầu xuân hôm thứ 2 vừa rồi có việc đi Hà Nội mình cùng sắp xếp chút thời gian để thăm vườn hội'rất buồn là mạng ở nhà bị nỗi lâu wa nên hôm nay phải ra mạng để thăm hỏi ACE dđ đc. đầu xuân xin chúc toàn thể ACE mạnh khỏe thành đạt trong mọi lĩnh vực cuộc sống.chúc vườn hội ngày càng lớn mạnh có nhiều tác phẩm mới.chúc sự thành công của vườn hội ngày càng nhiều tác phẩm đẹp. \:D/

danh_tuyen_1012

Thành viên
Nhìn thấy vườn hội là em lại muốn sang chơi nhưng tiếc quá rạo này em lại đang trong quá trinh đi thực tập :(:)(:)((.Đầu xuân năm mới em xin chúc vườn hội miền bắc ngày càng phát triển.và có thêm nhiều thành viên ghe thăm vườn hội hơn nữa.

anhchangphonlan

Thành viên
cháu xin chào cả nhà!
cháu mới biết và đã tham gia ngay vào diễn đàn. cháu muốn làm vườn nhưng cháu chưa có dụng cụ chuyên môn.
các bác, các chú, các anh cho cháu hỏi ở khu vực hà nội ở đâu có bán dụng cụ làm vườn (VD: kéo cắt cành, kéo tỉa, cưa,....) không ạ nếu biết thì cho cháu xin địa chỉ với ạ
cháu cảm ơn rất nhiều!

danh_tuyen_1012

Thành viên
cháu xin chào cả nhà!
cháu mới biết và đã tham gia ngay vào diễn đàn. cháu muốn làm vườn nhưng cháu chưa có dụng cụ chuyên môn.
các bác, các chú, các anh cho cháu hỏi ở khu vực hà nội ở đâu có bán dụng cụ làm vườn (VD: kéo cắt cành, kéo tỉa, cưa,....) không ạ nếu biết thì cho cháu xin địa chỉ với ạ
cháu cảm ơn rất nhiều!
Bạn hỏi đúng địa chỉ rồi đấy??.bạn hỏi thăm ra vườn hội MIỀN BẮC.ở đấy có nhiều dụng cụ làm vườn lắm.( chi tiết bạn lên hỏi anh NGỌC KIÊN nhé)

anhchangphonlan

Thành viên
hì cháu cảm ơn ạ!
cháu thấy trong miền nam có cả http://forum.caycanhvietnam.com/diendan/showthread.php?t=36608 " Siêu thị tổng hợp cho bonsai, cây cảnh " trên web sao hội quán miền bắc mình không làm 1 gian hàng như vậy ạ ? ~O)
như vậy vừa dễ chọn dụng cụ lại tiện và có nhiều người biết đến hơn :>:>:>:>