Đấu giá tăng niềm hứng khởi, diễn đàn thêm sôi động.

Status
Not open for further replies.

longduyen

Thành viên tích cực
Vui quá được bác Thịnh động viên,cũng do thấy mấy em đó tương lai quá ,chú Long làm cái demo cho cây sanh nhìn khoái ghê :D

Tiếp 400k [-O<
Làm sơ bộ một phương án bác Kiên ạ.
Có thời gian làm tiếp phôi 1 cho sôi động.
Cảm ơn các bác đã nhiệt tình ủng hộ.
Nếu kết quả khả quan Có dịp em lại gửi cây lên anh em đấu cho vui, xây dựng quỹ hội.
Chúng ta cùng nhau phát triển

Mèo Hoang

Thành viên tích cực
Làm sơ bộ một phương án bác Kiên ạ.
Có thời gian làm tiếp phôi 1 cho sôi động.
Cảm ơn các bác đã nhiệt tình ủng hộ.
Nếu kết quả khả quan Có dịp em lại gửi cây lên anh em đấu cho vui, xây dựng quỹ hội.
Chúng ta cùng nhau phát triển
Sẽ khả quan...Lên nào 500K..............

danhthat

Thành viên mới
Nào có bác nào làm demo cho 2 em 1 và 2 đi để thêm phần hứng khởi và chắc chắn sẽ fe hơn nhe.

laothinh

Moderator
Đang xem: ‎laothinh, ‎buitohung@gmail.com, ‎Trungdunggialai, ‎snake, ‎danhthat, ‎Chantroihong59, ‎longduyen, ‎lehoaian, ‎duybonsai, ‎M79, ‎vuthelucpro, ‎pvson, ‎dblongthanh, ‎Anh Tuan Bonsai, ‎X.style, ‎ngockien, ‎daovanhuan69, ‎dungbentre, ‎Tạo Lãm, ‎haidangnb, ‎nhu lam, ‎quehanam, ‎Duy_Cường_1978, ‎thatgia, ‎danhtru_landscape, ‎phong_hd, ‎pham xuan an

longduyen

Thành viên tích cực
Đã tha thiết kêu gọi tấm lòng của ACE không những trực tiếp tham ra đấu mà đứng ngoài thì cổ vũ nhiệt tình.
Cỗ vũ bằng động viên khích lệ đặc biệt là đóng góp vài phương án cho đa dạng, tăng sự lựa chọn giúp chủ nhân hứng khởi.
Chờ đón sự đóng góp quý báu của ACE.
==================================
Đang xem: ‎laothinh, ‎buitohung@gmail.com, ‎Trungdunggialai, ‎snake, ‎danhthat, ‎Chantroihong59, ‎longduyen, ‎lehoaian, ‎duybonsai, ‎M79, ‎vuthelucpro, ‎pvson, ‎dblongthanh, ‎Anh Tuan Bonsai, ‎X.style, ‎ngockien, ‎daovanhuan69, ‎dungbentre, ‎Tạo Lãm, ‎haidangnb, ‎nhu lam, ‎quehanam, ‎Duy_Cường_1978, ‎thatgia, ‎danhtru_landscape, ‎phong_hd, ‎pham xuan an
Oà, vui quá. Toàn những gương mặt tên tuổi nhiệt tình. Tình hình này sẽ hứa hẹn một kết quả tốt đẹp
Nhưng còn thấy thiếu những ACE khác cũng nhiệt tình không kém. nếu họ vào tham ra thì chắc kết quả sẽ là tuyệt vời.
Chờ kết quả để được chia vui với cá nhân nói riêng và diễn đàn nói chung.
Cảm ơn ACE nhiều

longduyen

Thành viên tích cực
Có việc bận rồi tranh thủ làm phát 1000k...... AE nhường mình vơi nhé.
Bận việc mà vẫn thu xếp làm một quả to trước khi đi. [-O<[-O<[-O<=D>=D>[-O<Rất cảm kích sự nhiệt tình của bác.
Mong bác thu xếp công việc xong tiếp tục tham gia với ACE cho vui bác nhé

Status
Not open for further replies.