Đấu giá lấy quỹ kết hợp với BQT làm từ thiện

danchoi

Thành viên
Đúng là danchoi thứ thiệt rồi, chúc mừng bạn trúng đấu tác phẩm vừa đẹp, vừa có ý nghĩa và chúc mừng chủ nhân Thanh Tú.
bộ ở trên DĐ có danchoi giả sao?
nói chơi thôi, tiền lấy từ xã hội, thì sài lại trong xa hội thôi.
cám ơn bạn
==================================
Chúc mừng anh danchoi nhé
Chậm một bước rồi...hixxx
có gì đâu, mai mốt đấu tiếp
cám ơn khangcantho nhường danchoi nha

huunghia1207

Thành viên
cám ơn các anh em diễn đàn
Chào anh danchoi thân mến!

Chúc Mừng anh đã chiến thắng trong cuộc đấu giá cây BONSAI nói trên, anh là người người "Vĩ Đại" của diễn cây cảnh Việt Nam.com ngày hôm nay, Vì có nhiều người cả đời không làm được Việc gì cả, anh đã làm được một việc cao cả, Xin chúc mứng anh lần nữa.

Nguyễn Hữu Phước
0903663051

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Xin chúc mừng anh Thành (danchoi) là người trả giá cao nhất với cây Mai chiếu thủy mini giá 4.800.000 đồng với ý nghĩa "lấy quỹ kết hợp với BQT làm từ thiện"

Chân thành cảm ơn tấm lòng của anh Thành và Cô, chú anh, chị em đã tham gia đấu giá, động viên và theo dõi ủng hộ topic. Kính chúc cô chú, anh chị em cùng gia đình luôn mạnh khỏe và bình an. Sống vui sống khỏe

P/S: Anh vui lòng cung cấp thông tin về địa chĩ và thời gian thích hợp để em có thể giao cây được.

danchoi

Thành viên
Xin chúc mừng anh Thành (danchoi) là người trả giá cao nhất với cây Mai chiếu thủy mini giá 4.800.000 đồng với ý nghĩa "lấy quỹ kết hợp với BQT làm từ thiện"

Chân thành cảm ơn tấm lòng của anh Thành và Cô, chú anh, chị em đã tham gia đấu giá, động viên và theo dõi ủng hộ topic. Kính chúc cô chú, anh chị em cùng gia đình luôn mạnh khỏe và bình an. Sống vui sống khỏe

P/S: Anh vui lòng cung cấp thông tin về địa chĩ và thời gian thích hợp để em có thể giao cây được.

danchoi

Thành viên
Chào anh danchoi thân mến!

Chúc Mừng anh đã chiến thắng trong cuộc đấu giá cây BONSAI nói trên, anh là người người "Vĩ Đại" của diễn cây cảnh Việt Nam.com ngày hôm nay, Vì có nhiều người cả đời không làm được Việc gì cả, anh đã làm được một việc cao cả, Xin chúc mứng anh lần nữa.

Nguyễn Hữu Phước
0903663051
cám ơn chiến hưu PHƯỚC nhé@};-
PHƯỚC còn vĩ đại hơn nữa, được PHƯỚC tặng tắc phẩm ra=D>, THÀNH mới có cuộc chiến thắng này.

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Tiền anh chuyển rồi mấy hôm nay,nhận được chưa Tú?

Ngày giao dịch Số tham chiếu Trạng thái (+/-) Số tiền Mô tả
08/05/2013 2J99 - 0000043 + 500,000.00 LE TRAT CONG KHANH NOP GD TIEN MAT

Em đã nhận được tiền rồi nhé . Chắc chiều qua tiền mới vô TK nên em check chưa có ^^ . Cảm ơn anh và chúc anh 1 ngày tốt lành . Em sẽ ghi nhận vào quỹ từ thiện cùng với số tiền cây đấu giá luôn ạ .

cafePT

Thành viên
thời gian ngắn sắp đến, một số hoàn cảnh bất hạnh, khó khăn, kém may mắn ... Sẽ có được niềm vui nho nhỏ.

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
một việc làm đấy ý nghĩa:-*
thời gian ngắn sắp đến, một số hoàn cảnh bất hạnh, khó khăn, kém may mắn ... Sẽ có được niềm vui nho nhỏ.
hihi, cảm ơn 2 anh đã động viên . Em sẽ thu sếp sớm. mặc dù đó chỉ là 1 phần nhỏ không đáng đối với chúng ta, nhưng với những người cần thì với họ 1 bữa cơm, 1 mảnh áo , 1 đồ dùng ... cũng là đáng quý.

mrkhongbiet

Thành viên tích cực
Cha, mình tưởng tượng lúc trao quà, xướng tên to và dõng dạc: "... do Dân chơi ủng hộ..."
=> khán thính giả chạy mất dép vì tưởng quà của giang hồ cho^^

lekhanh204

Thành viên tích cực
Đã có kế hoạch chưa Tú.Cho anh kế hoạch nếu được hôm đó anh thu xếp lên hổ trợ ae

locdinhky9vo

Thành viên Mua Bán
kakaka...e cũng rất thích làm từ thiện...hok béc chỗ ấy có thiếu chậu hok..e chở lên 1 đống chậu...tặng cho mý bé trồng cây chơi mỗi này ak...

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Cha, mình tưởng tượng lúc trao quà, xướng tên to và dõng dạc: "... do Dân chơi ủng hộ..."
=> khán thính giả chạy mất dép vì tưởng quà của giang hồ cho^^
Đã có kế hoạch chưa Tú.Cho anh kế hoạch nếu được hôm đó anh thu xếp lên hổ trợ ae
^^ Cảm ơn anh, do hình thức từ thiện em cần phải xin ý kiến ban quản trị nữa ạ . Do đang đi làm nên em chưa triển khai được.Cuối tuần sẽ có thời gian thu xếp ạ. hihi. Em cũng nóng lòng chứ
kakaka...e cũng rất thích làm từ thiện...hok béc chỗ ấy có thiếu chậu hok..e chở lên 1 đống chậu...tặng cho mý bé trồng cây chơi mỗi này ak...
:)):)):)):)):))

culanluasg

Super Moderator
Xin cúi đầu ngưỡng mộ các bạn,những tấm lòng vì con người với con người ,xin cảm ơn