Đấu giá 100% gây quỹ đội bóng

Status
Not open for further replies.

trungduart

Administrator
Chơi cũng cần thể dục thể thao, có 1 cây Kim Thanh Mai rao đấu giá ủng hộ 100% cho đội bóng.

Thời gian kết thúc đấu giá vào lúc 12h ngày 13-10-2011. Mức giá ban đầu là 1000VNĐ, mức giá đấu thấp nhất là 5000Vnđ

Chi phí vận chuyển trungduart chịu

Người trúng giá gửi thông tin về Tài khoản: Nguyễn Hữu Dũng
Ngân hàng Nông Nghiệp và Phát Triển Nông Thôn Chi nhánh Sài Gòn
Số: 1600205638234

Trungduart sẽ gửi lại về quỹ chung của đi bóng.

camap_80

Thành viên tích cực
đội bóng nào vậy anh? không lẻ ..... 8-}

và đây là món quà tặng thêm cho người chiến thắng cuối cùng.
Thứ 1: cây bùm sụm đã gần thành phẩm. do đàn chủ để thời gian là trưa mai gấp quá nên phải chụp liền, ánh sáng ko đủ nên nhìn hơi xấu, bên ngoài đẹp hơn nhiều ;)

thứ 2: là 1 chiếc áo thi đấu của đội bóng. (hình minh họa, do thiết kế gấp nên thực tế còn đẹp hơn nhiều)

trân trọng kính mới anh em, bà con cô bác, dì dượng, chú thím... ủng hộ để đội bóng ngày càng phát triển :)>-

nuoccolua

Thành viên tích cực
tính đu đeo theo 212 K X_XX_XX_X, kko ngờ bác xuân hưởng quất phát ghê quá ! em thua..mặc dù mún mua lắm !:-j:-j:-j
:)>-
cám ơn trungduart .
bác đưa ra giá thấp quá, cây đẹp mà bác. làm 1 tý cho rôm rả đi này : em này 999.000đ.
chủ nhân hiện tại của cây đây
thanks anh đã ủng hộ đội bóng nhà em,thân.:)>-

phamxuanlam

Thành viên
Đang ở cơ quan lại mới lãnh lương (chưa về đưa cho vợ): 1.100.000 đồng (một triệu một trăm ngàn đồng).

hau26

Thành viên
đội bóng miền Nam là đội nào vậy ?
thành phần nòng cốt là ai .
thấy cũng muốn ủng hộ, nhưng không biết chăm em này ra sao.
up lên nào.

camap_80

Thành viên tích cực
đội bóng miền Nam là đội nào vậy ?
thành phần nòng cốt là ai .
thấy cũng muốn ủng hộ, nhưng không biết chăm em này ra sao.
up lên nào.
đội của mình chứ đội nào :-@

và đây là món quà tặng thêm cho người chiến thắng cuối cùng.
Thứ 1: cây bùm sụm đã gần thành phẩm. do đàn chủ để thời gian là trưa mai gấp quá nên phải chụp liền, ánh sáng ko đủ nên nhìn hơi xấu, bên ngoài đẹp hơn nhiều ;)

thứ 2: là 1 chiếc áo thi đấu của đội bóng. (hình minh họa, do thiết kế gấp nên thực tế còn đẹp hơn nhiều)

trân trọng kính mới anh em, bà con cô bác, dì dượng, chú thím... ủng hộ để đội bóng ngày càng phát triển :)>-

Status
Not open for further replies.