Đấu giá ủng hộ quỹ hội cây cảnh Thanh Hóa

Status
Not open for further replies.

anhchuong.guitarbass

Thành viên tích cực
Hôm nay Lê Lộc có cây Linh Sam bạt phong lũa đẹp( chiều dài nằng nghiêng là 90cm, Hoành 40cm )đế đẹp đã sống khỏe đấu giá ủng hộ quỹ hội cây cảnh Thanh Hóa 100%
Phin đấu giá sẽ được bắt đầu từ khi chủ đề được gửi lên và kết thúc vào hồi 23h ngày mùng 2 / 9 / 2012
kết thúc giờ đấu giá cây sẽ thuộc về người thắng cuộc. ( chú ý) được bao phí vận chuyển đóng thùng.
Giá khởi điểm là 50k ( nghìn đồng) giá kết thúc không hạn chế

[/URL][/IMG]

[/URL][/IMG]

[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
và đây chính là món quà dành cho người thắng đấu giá.
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
người thắng đấu giá sẽ được nhận thêm phần quà là một viên đá đẹp do Đặng Hùng thân tặng.
Tiền thắng đấu giá sẽ chuyển vào tài khoản của Anh chương thủ quỹ của hội chủ toppic
rất cảm ơn Anh chị em đã quan tâm chủ đề

trong thời gian sớm nhất bạn Lê Lộc update lại ảnh sản phẩm rõ nét 3 mặt và có khích thước nhen.

Lê Ngọc Tân

anhchuong.guitarbass

Thành viên tích cực
Vì anh em Thanh Hóa nào 800k.
Cảm ơn Anh dũng đã ủng hộ quỹ thanh hóa.
Thưa toàn thể các anh chị em vì lý do bận nên chưa đưa được hình ảnh rõ nét theo qui định,
vậy sáng ngày mai tôi sẽ trực tiếp đến nhà Lê Lộc chụp hình trực tiếp và lấy thông số để các thành viên biết rõ hơn về sản phẩm đấu giá;

longduyen

Thành viên tích cực
Cảm ơn bác Lê Lộc, em vào cỗ vũ đây, cảm ơn các bác đã vào ủng hộ thi đấu,

Mèo Hoang

Thành viên tích cực
Lên cho không khí nào... Chúc buổi đấu giá thành công- Chúc hội cây cảnh Thanh Háo luôn phát triển!

anhchuong.guitarbass

Thành viên tích cực
cảm ơn Long Duyến
==================================
cỗ vũ đấu giá
cảm ơn anh hậu đã cổ vũ.
==================================
Lên cho không khí nào... Chúc buổi đấu giá thành công- Chúc hội cây cảnh Thanh Háo luôn phát triển!
xin cảm ơn.

Status
Not open for further replies.