Đấu giá ủng hộ Diển Đàng 20% nâng cấp mạng

Status
Not open for further replies.

camap_80

Thành viên tích cực
không biết gì về đồ gốm, đồ cổ nhưng dc cái biết đá banh, nghe chuyền banh qua lại thấy ghét nhảy vô dành =))
1300k nha, khoái quà tặng hơn đồ đấu. cái đó mua ở đâu zậy ta?

thaibinhkhanh

Thành viên Mua Bán
không biết gì về đồ gốm, đồ cổ nhưng dc cái biết đá banh, nghe chuyền banh qua lại thấy ghét nhảy vô dành =))
và rồi chính anh camap_80 tiền đạo xuất sắt quả bóng vàng WC năm 2006 đả lấy dc banh.đang giử banh với giá
1300k nha.......loa loa mời mấy anh tiếp tục đấu giá xây dựng diển đàng và ủng hộ gốm việt ạ:-O:-O

Huybonsai

Thành viên tích cực
up cho ae quan tâm ! chúc mừng anh trước nhé ! ;)

tuantrans

Thành viên tích cực
lâu quá không vào diễn đàn chào cả nhà cho mình chơi với nha 1.600k.Up ...................!

thaibinhkhanh

Thành viên Mua Bán
keke....1.500k.....
khà khà dc quà ng đầu mở hàng tưởng anh từ bỏ sân bóng luôn chứ ai ngờ anh lại típ tục với giá
1500k................
==================================
lâu quá không vào diễn đàn chào cả nhà cho mình chơi với nha 1.600k.Up ...................!
như chưa chưa hề có cuộc chia ly anh tuantrans đả trở lại với kháng giả và anh em DDCN củng như ủng hộ nâng cấp DD và ủng hộ em với giá 1600k........
câu trả lời như búa bổ chờ mấy anh.........%-(%-(%-(

thaibinhkhanh

Thành viên Mua Bán
đang định đưa số đẹp lên thấy sói sợ quá bỏ cuộc luôn ha ha ha
khà khà khà .....vui là chính
nếu mấy anh sợ lổ sợ đồ lấy về nhà k đủ vốn tiền bỏ ra để ủng hộ xây dựng DD và củng như giao lưu vài món đồ với em
em xin tặng 1 cập voi trung ( giá thị trường k dưới 500k) hình chúc em sẻ úp sao.Cho người có giá cao nhất cho trận đấu

chỉ còn hơn 10h đồng hồ cho trận đấu.chúc mấy anh nhanh tay lẹ chân đêm về nhà nhửng món đồ hiếm lạ đọc và thấy hợp lý cho số tiền mình bỏ ra thì mời mấy anh ra đòn búa bổ............loa .loa....loaaaaaaaaaaaa

thaibinhkhanh

Thành viên Mua Bán
boss đang nằm ở đây. còn ai có số....đẹp hok ta.
hôm nay anh Soái hoang lập hacrit với giá 1800k.anh ấy cầm bóng hơi bị lâu có ai lấy dc bóng nửa k ta
trận bóng tới 22h đêm nay loa loa...mời mọi người ra đòn búa bổ cho anh soái nín tìn tịt đi nào:-j:-j

thaibinhkhanh

Thành viên Mua Bán
cuộc đua bàn tháng vui quá e đưa hình qua tặng cho người chiến thắng mời mọi người xem vui
1 lòng đèn làm đôn củng dc. đèn ngủ đèn trang trí càng hợp với ngôi nhà ấm cúng của các pác.
chất liệu gốm BH

còn quà cho người đấu giá bất ngờ vẩn còn anh mấy pác
mời DD tiếp tục
MÓN quà nho nhỏ cho ai thắng cuột tiếp theo là đây

mời mấy anh mấy bác búa bổ để nâng cấp mạng và nâng cấp em ợ ^:)^

Status
Not open for further replies.