Đại Thụ Bám Đại Thạch!

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Chào các bác dạo này thấy nhiều bác hay giới thiệu hàng " khủng", chợt nhớ ra mình có ít tư liệu ( đi đâu cũng hay thu thập tài liệu ạ :D )
Nói dài dòng quá! giờ góp vui đây !những hình ảnh chụp đc cách đây vài tháng, cây trên núi gần cảng Tiên Sa - ĐN có lẽ nó đáng xếp vào TOP những cây vườn Già và to nhất VN hiện khu này đang xây dựng thành khu nghỉ nên em nghĩ mặc nhiên những cây đại thụ kia trở thành cây cảnh trong " Vườn"

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Rễ bệt thân mốc meo bám chặt vào một bên của tảng đá lớn , mà đặc biệt nữa tảng đá lại nứt làm đôi

I

imported_minh_tri

Guest
Chào các bác dạo này thấy nhiều bác hay giới thiệu hàng " khủng", chợt nhớ ra mình có ít tư liệu ( đi đâu cũng hay thu thập tài liệu ạ :D )
Nói dài dòng quá! giờ góp vui đây !những hình ảnh chụp đc cách đây vài tháng, cây trên núi gần cảng Tiên Sa - ĐN có lẽ nó đáng xếp vào TOP những cây vườn Già và to nhất VN hiện khu này đang xây dựng thành khu nghỉ nên em nghĩ mặc nhiên những cây đại thụ kia trở thành cây cảnh trong " Vườn"
thế này thì phải cảm ơn rồi@};-. tiếp tục phát huy cho dd thêm sinh động nha bác@};-

Mê BonSai

Thành viên tích cực
Còn đây nữa, một cây đại thụ bám trên vách đã bộ rễ chảy dài theo dốc xuống khoảng 3 đến 5 mét hình này chụp lúc trời đang mưa bay, dốc trơn và có chút men trong người nên em ko thể tiếp cận gần hơn...:D
Mỗi vùng đất lại thấy những điều thú vị, và xin cảm ơn các bác đã đủ kiên nhẫn đọc những dòng câu chữ lủng củng của em :) buồn ngủ rồi và đây ạ hình tiếp theo...
..LOAD....ING...